ถึงเอวี่ รูปงานสนาม 2ไม่เอามาลงหรอจ่ะ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย อาท origin club, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาท origin club

อาท origin club New Member Member

146
    1
    0
    เอชื่อพี่อ่ะสนามแรกสมัครว่า modini อ่ะแต่สนาม2ใช้เจี๊ยบเซอร์วิสหมดเลยอ่ะเอาคะแนนไปรวมให้ด้วยน่ะ
    แบร็คแก็ต18 ได้ที่2
    ไดเร็คจูเนี่ยที่4อ่ะ
    ฝากด้วยน่ะจ่ะ

2. PAE_CHEVY

PAE_CHEVY New Member Member

5
    0
    0
    อยากเห็นรูปด้วยคน...

3. รอดูรูปครับผม

4. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    พี่ดีใจด้วย....นะเป้....รับที่3....รุ่น turbo..TD05.....สู้ขาดใจจริงๆแม้รถจะมีปัญหาสู้ต่อไปไอ้น้องกลุ่ม CHEVY PERFORMANCETHAILANDเราจะไม่ทิ้งกัน..

5. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    อัฟรูปด้วยครับ อยากดูครับ พอดีไปไม่ได้ ป่วยอยู่โรงพยาบาล เสียดายครับ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จายเยนนะ

กะลังลงรูปให้ดูอยู่

ไม่ติดรูป ใคร ขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วย

เพราะ นั่งจดเวลาอยู่อ่าส์ กล้อง ถ่ายแทบไม่ทัน เดินไปเดินมา ร้อน ฝนตก โห้ยยย สุดๆ55

7. PAE_CHEVY

PAE_CHEVY New Member Member

5
    0
    0
    แหม!!! พี่ครับวันนั้นมานฟลุ๊คมากกว่ารถก้อมีปัญหามากมาย...

วิ่งได้ที่3 มาก้อดีตายแล้วพี่...

แล้วCHEVYมานก้อม่ายด้ายแรงเหมือนรถตระกูลอื่น...ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้