รบกวนแนะนำที่ซื้อของแต่ง Honda , Mugen ที่ฮ่องกงด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย merveil, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    รบกวนช่วยแนะนำที่ซื้อของแต่งจากค่ายต่างๆ ของฮอนด้า ที่ฮ่องกง
    ด้วยครับ พอดีว่ามีโอกาสได้ไป ช่วยแนะนำด้วยนะครับ สถานที่ แหล่ง
    ร้าน ขอบคุณล่วงหน้าครับผม :D

2. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    ลองดูแถวๆม่งก๊ก ซิมซาจุ่ย มีร้านแต่งรถครับ

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0

ตามนั้นครับ

แต่บอกไว้ก่อนนะครับ ราคาอาจจะไม่ถูกอย่างที่คิด
    :):)

4. merveil

27
    1
    0
    แย่จัง คิดว่าอย่างน้อยก็ยังถูกกว่าไทย นิดๆหน่อยๆ นะเนี่ย
    ขอบคุณด้วยครับ สำหรับ คำแนะนำ :)

5. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เคยดูในเว็บอ่ะ ชื่อร้าน Super GT
    FLAT 5, BLOCK A, G/F., PROFICIENT INDUSTRIAL CENTER, 6 WANG KWUN ROAD, KOWLOON BAY, KOWLOON, HONG KONG.(KOWLOON BAY MTR EXIT A)
    แต่ราคาไม่แน่ใจว่าจะถูกกว่าบ้านเราป่าว...อันนี้รูปแผนที่คับ

6. merveil

27
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบสำหรับแผนที่ เดี๋ยวจะต้องไปเยี่ยมชมให้ได้
    หวังว่าไปแล้วคงไม่ผิดหวัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้