ไปทะเล 21-23 ตุลา นี้นะครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 9 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอามาบอก เผื่อใครจะถูกลืมเหมือนผม
    ดู ดิ ไม่บอกกันเลย เสียใจ ๆ

แต่ก้อได้รู้แล้ว
    ไอ้ ขบวนการพาเพลิน เค้าจะ พาเพลิน ที่ เกาะทะลุครับ
    ใครยังไม่เคย ก้อเคยซะนะครับ ไปเพลินกับพวกเราคณะ พาเพลินได้นะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดย ทั่วกัน

และลงชื่อ ด้วย สำหรับท่านที่จะไปนะครับ อิ อิ อิ

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมไปครับไปล้างหัวใจโทรมๆซักหน่อย อิอิ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    โ ท ษ ที คั บ.......ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ( ถ่ า ย รู ป ม า ช ม บ้ า ง น ะ )

4. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    กูไปนะครับ และก็ หน่อง ฮอล เมย์ เจ้กิ๊ก อ๊อฟ แมน โบ ต้น :cool:

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5
    ผม ก้อจะไป ทะเล
    เพื่อ เอาใจไปล้าง สิ่งไม่ดีออกด้วยครับ อิ อิ อิ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :D :D :D ไปเล่นน้ำทะเลน่ะครับคุณ ไม่ได้ไปรดน้ำมนต์ ก๊ากกกกก:D :D :D

7. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    รอดูนาทีสุดท้ายครับ....

8. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5
    ไอ้ สาดดดดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้