!!! ประกาศด่วน !!! All Thailand ย้ายวันจัดแข่งขัน เป็น 13-14 ธันวาคม 51 นี้คับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กำ !!!!

ต้องเลือกครับทั้ง ผู้ชม & ผู้แข่งเลยนะเนี่ย

2. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    ขออนุญาตคับ +++

3. G Racing

G Racing Guest

0
    0
    0
    ศึกล็อบบี้นักแข่ง

ได้ข่าวว่ามีการล๊อบบี้นักแข่งกันอยู่อ่ะ วัยรุ่นไม่ชอบ แม่งสกปรก ไม่แข่งกันแบบดี ออกแนวขี้แพ้ชวนตี แย่ วงการเสื่อม

4. yedtamon69

yedtamon69 New Member Member

9
    1
    0
    อ่านมานาน เหงหลายกระทู้ สงสัย???

ช่วยบอกเหตุผลหน่อยคับ... ต่าย กับ ต่อ
    ทำไมถึงย้ายวันจัดมาเพื่อให้ชนกัน... ทั้งๆที่รายการ ALL THAILAND ประกาศออกมาก่อนว่าจะจัดวันที่ 6-7 ธันวาคมนี้ แต่ไหงดันเลื่อนไปชนกับงาน SOUPED UP 2008 ที่เค้าประกาศทีหลังว่าเป็นวันที่ 29-30 พฤศจิกายนนี้อ่ะคับ

ปล.. เด๋วจะงง เลยขอเพิ่มวันที่เข้าไปหน่อยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
    RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  5. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    ??? ไม่ทราบว่าพี่คือใครคับ ???

ผมมีหน้าที่แค่ประชาสัมพันธ์งานคับ

ส่วนเหตุผลคงต้องถามกับผู้บริหารได้เลยคับ

6. yedtamon69

yedtamon69 New Member Member

9
    1
    0

อ๋ออย่างนี้นี่เอง...:cry:

ขอบคุณคับ

7. ผมไม่เห็นด้วยกับทางผู้จัดงานที่เลื่อนวันมาให้ตรงกับอีกสนาม เพื่อเป็นการวัดศักยภาพของตัวเองครับ

มันไม่ใช่แค่เป็นการไม่ให้เกียรติกับผู้จัดอีกท่านนะครับ แต่มันเป็นการแสดงออกถึงการขาดสปิริต และการตั้งมั่นในการทำงานในระบบธุรกิจที่มีธรรมาภิบาลนะครับ

การที่ทำแบบนี้ แน่นอนครับ สำหรับคนบางคน อาจเป็นแค่การบล๊อคคู่ต่อสู้ครับ หรือยังไงก็แล้วแต่ ให้มองถึงผู้ชม หรือผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องบ้างครับ กีฬามอเตอร์สปอร์ต จะพัฒนาได้ เราต้องพัฒนาที่จิตใจของผู้ที่ต้องการให้มันเกิดขึ้นก่อนครับ แล้วรายได้มันจะพัฒนาขึ้นมาเอง

ผมเอง ไม่มั่นใจว่าการเลื่อนวันจัดให้ตรงกันนั้น เป็นการพิสูจน์อะไร แต่ในไอเดียของผมคือ ทางคุณอาจต้องการให้ผู้ชม และนักแข่งบางคนเข้าร่วมกิจกรรม และไม่ได้ไปเห็นความก้าวหน้าและพัฒนาของคู่แข่ง เพราะเค้าอาจเบนเข็มไปให้อีกทางก็เป็นไปได้

แต่ ...

ตรงนั้นเป็นการพิสูจน์ให้เห็นไม่ใช่หรอครับ ว่าเราควรกลับมาพัฒนาตนเองอย่างไร ไม่ใช่เราไปปิดหู ปิดตาเสียงที่จะสะท้อนบอกผลการดำเนินงานของตัวเองครับ

การมีคู่แข่ง ย่อมเกิดขึ้นได้ทางธุรกิจครับ เป็นเพราะเขาเห็นลู่ทาง และโอกาส และมันยังนำพาการพัฒนาให้เกิดขึ้นด้วย หากแต่ใช่เหตุผลเพราะความขัดแย้ง หรือบาดหมาง

ด้วยความเคารพทั้งสองฝ่ายครับ

8. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ว่าแต่ถ้า SOUPED UP เกิดเลื่อนขึ้นมาจะเลื่อนตามอีกไหมอะคับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  9. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0

ยังไงผู้ที่มีส่วนเกียวข้องก็ช่วยเก็บไปคิดด้วยนะครับ

ในฐานะที่ผมเป็นคนที่รักและชอบในก็ฬามอเตอร์สปอร์

ผมก็อยากเห็นวงการรถแข่งเมือไทยพัฒนาไปไกล

(ด้วยความเครารพอย่างสูง)

10. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

:cool::cool::cool::cool::cool:

ถ้ายังเลื่อนตามอีก ก็ไม่ต้องสืบแล้วครับ ปิดคดี ได้เลย

:cry::cry::cry::cry:

11. งานเข้า ลำปางหนาวแน่

12. art

art New Member Member

97
    0
    0
    souped up งานเก่าแก่น่าจะมีภาษีกว่านะ

13. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    All Thailand งานดีๆที่คุณไม่ควรพลาด

14. Taye@YF20

337
    29
    0
    ขออนุญาตอัพหน่อนนะคับ

15. Taye@YF20

337
    29
    0
    อัพ +++ หน่อยนะ ++++คับ+++++

16. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    งานไหนก้อได้เสียตังเหมือนกันครับ

17. torevo3

245
    16
    0
    รู้สึกว่าผมจะงานเข้านะครับ:D

18. Taye@YF20

337
    29
    0
    !!! รักงานใหญ่ ใจต้องถึง !!!

19. GAP_B11

6,314
    95
    48

:D:D:D สู้ ๆ ครับ

มีคนชอบ ก็ต้อง มีคนเกลียด เป็นเรื่องธรรมดา มากครับ

20. torevo3

245
    16
    0

จัดไปครับพี่:cool:

21. torevo3

245
    16
    0

ขอบคุณครับ ปีนี้อดไปcountdownกันเลยนะครับ ไปรู้จะไปcountdownงานไหนดี นี่เป็นกลางสุดๆเเล้วนะครับเนี่ยยย :D

22. torevo3

245
    16
    0
    สงสัยให้ถาม

23. GAP_B11

6,314
    95
    48

อิอิ เลือกยากจริงๆ

สงสัยต้องรอดูไกล้ๆ อีกที :cool::cool::cool:

24. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
  25. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0

เยี่ยมมากครับ :):):)

26. torevo3

245
    16
    0
    อย่าเพิ่งดีใจไปว่าจะได้ดู2งาน:mad:

27. Taye@YF20

337
    29
    0
    สอบถามเพิ่มเติมโทร 0-2986-4040 นะคับ

28. torevo3

245
    16
    0
    All Thailand งานดีๆที่คุณไม่ควรพลาด

29. Taye@YF20

337
    29
    0
    อัพหน่อยคับ

30. torevo3

245
    16
    0
    ขออนุญาติ อัพงาน All Thailand คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้