ด่วน ตาแมน เปื่อย ครับ (ป่วย)

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพิ่งออก จากโรงบาล เพื่อมาพักผ่อนที่บ้านครับ
    ไปนอนให้น้ำเกลือมาคืนนึงครับ พี่น้อง

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกันครับ

และก้อขอให้ ตาแมน หายวันหายคืน เพื่อไป หนุกหนานกะ พวกเราครับ

ปล. ไอ้ ขบวนการที่จะไปเที่ยวทะเล รบกวน ติดต่อ และกระจายข่าวด้วยครับพี่น้อง
    ผมจะไป ซะล้างหัวใจที่แสน จะสับสนที่นั่นด้วยครับ

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ขอบคุณคับช้าง ช่วงนี้เลยงดเพลินงดกินเหล้าน้ำอัดลมชั่วคราวคับ เนื่องจากลำไส้อักเสบ จึงเรียนมาเพื่อทราบ *-*

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :rolleyes: เป็นไงละ...กินซะอย่างงั้น...:cool:

ทะเลคนละไม่เกิน 3000 นะ 3 วัน 3 คืน ที่เกาะทะลุ สวยมาก

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    หมูอ้วนคุงหายหน้าไปนานหน่อย นะตอนนี้กลับมารายงานตัวแล้วครับ พี่แมนเป็นไงมั่งหายยังเอ่ย หายไวๆนะพี่ ได้กลับมากินเหล้ากันเหมือนเดิมอะ ไม่ได้กินนานเลย

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    3000บาท..... o_o........กูไม่ได้อ่านผิดใช่ไหมเนี่ย

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เลิกเหล้าเลิกจนคับ

7. เฮ้ยแมน เพลา ๆ มั่งเหอะว่ะ :eek:

อย่าหักโหมนักนะเว้ย

เป็นห่วงจิง ๆ ว่ะ :(

8. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    หายไว ๆ เด้อท่าน

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คิดถึงไอ้อ้วน จังเลย เว้ย !

ตั้งแต่ย้ายบ้านก้อหายหัวไปเลย

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

รั ก ษ า สุ ข ภ า พ ด้ ว ย น ะ คั บ

11. chang

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ รักษา สุขภาพ
    ช่วงนี้ แอลกอฮอ ไม่ลง....
    แต่ว่า ความ หงี่... ลงแทน อ่ะ เพื่อน ตรู 5 5 5 5

12. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หายไวๆนะคับคุณเเมน

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ขอคุณครับคุณเก่ง คุณเก่งนี่ตือคนที่ขับมอไซสีชมพูใช่ไหมเอ่ย จะได้ทักกันถูก อิอิ

14. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขนาดลำไส้อักเสบนะเนี่ย....เมื่อคืนถ้าไม่อักเสบจะขนาดไหน

15. chang

4,985
    57
    48
    เค้าให้ ลดเหล้า
    แต่ แดก กาจาย อีกแล้ว เพื่อน ตรู
    แล้ว แม่งจะหาย มั้ยเนี่ย ! 5 5 5 5

เอ๊า ! ชน

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: เห็นกินแต่ละคำ กินทีอย่างกะกินยาดอง แต่ยังกินอีกนะ :D

17. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    เพื่อเพื่อน เพื่อฝัน เพื่อวันเกียรติยศ ช่ายป่ะแมนนนนนนนนนนน 55555555555 :D :D :D

18. chang

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ก ก ก
    เดี่ยวได้เข้าอีก รอบ
    แต่คลาวนี้ ไม่ใช่ เรื่อง กินเหล้าเยอะนะ
    แต่ เป็น เรื่อง ปุ๊น ๆ อ่ะ 5 5 5 5 แถวบ้านเรียก รถไฟ อาไร หว่า .............. 5 5 5 5

19. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :eek: :eek: :eek: งานเข้าครับไม่ใช่รถไฟชนกัน อืม

20. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ลูกเสือ บุก.......... แว๊กๆๆๆๆ :D :D

21. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5
    "งานเข้า" <<<<<<<<<=========== คำนี้ หลายคนรู้จักกันดีครับ 5 5 5 :D :D :D

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :rolleyes: งานเข้า หรือว่า เจ้เขาไปเลย..อะแมน

อย่าหักโหมมากนะท่านพี่

รักษาสุขภาพ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้