+++++ เส้นทางไปสนามบินราชรีคร้าบ +++++

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เพื่อนคนไหนไปไม่ถูก ก็ ดูๆใว้เลยคร้าบ

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แหล่มมากครับ ตามๆ กันไป เอาไว้ถึงสนามแล้วค่อยแรงกัน

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าผมเอาเครื่องบินส่วนตัวไปลงรันเวย์ไหนได้บ้างครับ.....ใครจะไปด้วยบอกเดี๋ยวแวะรับ

4. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    555+++ มารับที่ คลอง5 ด้วยพี่ บอล ...

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ส่งกำลังใจไปนะพี่น้อง

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ดีครับร่วมด้วยช่วยกัน ... GOOD

7. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ดีเลย...ผม....ไปไม่ค่อยถูกครับ........................ขอบคุณครับ...อิ+อิ+อิ

8. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    คุณโอ๊ตจ้าวสำนักMIDWAY เขาไม่ค่อยถนัดไปสนามแข่งหลอก......ส่วนใหญ่เขาจะนัดหนีเมืยไปแถวสนามหลวงมากกว่า........

9. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    พี่ต่อครับ สนามหลวงตอนนี้มีแต่ นปก นปช นะพี่ พี่โอ๊ตไปยืนเชียร์จิงหรอคับพี่ อิอิ

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แถวนั้นอันตรายเดี๋ยวโดนลูกหลง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้