นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. say

say New Member Member

985
    1
    0
    hi

งง ครับ ใครครับ บอล.........คงต้อง งง.. ต่อไป

2. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    เสาร์นี้ EG3D มีมีตติ้งใหญ่ ที่ เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ แวะไปเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ
    ตกค่ำๆ เหล่าสมาชิกขาเมา มีโปรแกรมต่อกันยาวครับ

3. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    ก็รถคันที่ว่าเห็นนะคับ

เจ้าของเค้าชื่อ บอล... :)

4. say

985
    1
    0
    hi

อ๋อ.................รับทราบครับพี่ po ..............หายไปเลยไม่เห็นตั้งนาน..........สบายดีนะครับ........!!!!!

5. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    มาแล้วจ้า.....สวัสดีครับ ทุกๆ คน...

ป๋มบอลครับ ทำงานอยู่ที่ ส.ป.ก. อยู่ตรงข้าม สน.นางเลิ้งครับ ข้างๆ กระทรวงเกษตรฯ ครับ
    พี่โปก้อพูดซะ...55+ ไม่หล่อครับ แต่อัธยาศัยดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

6. say

985
    1
    0
    hi

ดีครับเราไปที่นั้นบ่อย ๆๆเจอแต่รถ เราไปติดต่องาน ฝ่ายพัสดุ บ่อย ๆๆ ด้านหลังอะครับพี่ เห็นรถสวยชอบดี........ครับ

7. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    สวัสดีวันจันทร์อีกแล้ว.....เสาร์นี้ชาวนนท์มีใครไปบางแสนบ้างครับ

8. say

985
    1
    0
    พึ่งกลับมาเหมือนวานเองครับพี่...........................

9. hock EG6 blue

146
    0
    0
    พี่ไปเช้าวันเสาร์นี้ครับ.....ไปสนานดูแข่งรถ ค่ำๆ เมากระจายเช่นเดิม

10. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ทิตนีเด๋วผมจัดหาไว้รอ เทส คาสิโน เสาร์หน้า เลยพี่ ก่อนไป VTEC

11. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ผมก็อยู่นนท์เรยแวะมาอ่ะ

12. say

985
    1
    0
    hi

นึกว่าจะไม่มาสะแล้ว..............อิอิ:D:D

13. A.Legacy

814
    1
    0
    เห็นคุงเข้าเรยตามมา อิอิ 555

14. say

985
    1
    0
    ชะงั้น อุสาแอบมาไม่บอกใครแล้วนะเนี่ย........:D:D:D

15. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    แล้วมีใครไปบางแสนมามั้งอ่ะค่ะ อยากดูรูปอ่ะ

16. A.Legacy

814
    1
    0
    นั่นแน่ เข้าแต่บอร์ดนี้นะ แหม เข้าแจ้งวัฒนะคลับมั่งป่าวเนี่ยยยยย

17. say

985
    1
    0
    ไปมาเหมือนกันครับแต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาเลยคนเยอะมากกกกกกกกกก :)

อุสาแอบเข้าแล้วนะเนี่ย...........ไม่รับไม่นอนอีกแล้ว ตานี่...อิอิ :D:D.

18. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    หวัดดีจ้า หายไปนานเลยเรา
    ชาวนนท์สบายดีนะค่ะ

19. A.Legacy

814
    1
    0
    เป็นมานุดก็ต้องนอนดิคับ แต่...จะนอนตอนไหนเท่านั้นเอง อิอิ คงไม่เข้ามาคุยกันแต่ในนี้นะ แวะไปบ้างนะคับ แจ้งน่ะ

20. say

985
    1
    0
    แวะทุกวันอะครับ พี่เอ.........ก่อนออกก็แวะดูของ สวยๆๆ งามๆๆ หน่อย..

21. A.Legacy

814
    1
    0
    ซะงั้น
    เอ๊า....คนนนท์ เข้ามาคุยกันเยอะๆ

22. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    เจ้าของกระทู้หายไปไหนอะ
    คิดถึงเก๋จังเลย

23. A.Legacy

814
    1
    0
    เงียบไป

24. say

985
    1
    0
    ฝากคิดถึงด้วยคนแล้วกันนะครับ..อิอิ

25. hock EG6 blue

146
    0
    0
    ลองเข้าไปดูใน www.eg3d-club.com ห้อง Generl Discussion ได้ครับ
    มีอยู่ 2 กระทู้ ของคุณ kalon 3door แบ่งเป็นรถแข่งล้วน กับสาวๆ ล้วน

26. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ

27. hock EG6 blue

146
    0
    0
    มิเป็นไรชาวนนท์เหมือนกัน

28. say

985
    1
    0
    ไปมาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ถ่ายรูปเลย น่าเสียได้ ใครมีมากให้ดูมังดิ (ที่บอกมาเข้าไม่ได้งะ)

29. A.Legacy

814
    1
    0
    มัวแต่ถ่ายรูปสาวววๆ อยู่อะดิ ถึงไม่ได้รถ รู้นะ

30. A.Legacy

814
    1
    0
    นั่นไม่ก้ามาตอบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้