หาพัดลมหม้อน้ำใครมีซิบราคามาบอกเลยขอเเบบปกตินะครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย LnW-TaptiKun Sasde-ong, 11 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    หาพัดลมหม้อน้ำใครมีซิบราคามาบอกเลยขอเเบบปกตินะครับ

1. ผมมีครับยังใช้ใด้ราคาไม่แพงยังติดอยู่ที่รถเดียวพรุ่งนี้สตาร์ทให้ดูสนใจทักแชดคับ

2. ปั้มติ้กปล่อยไหมครับ

3. ผมขอดูรูปหน่อยคับส่าตัวไหน

4. ในถังน้ำมันเลยยกุด

ได้คับเดี๋ยวตองรื้อดูก่อนรถยังไม่ได้รื้อทีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้