รบกวนสอบถามครับ ga15 ไอ้ท่อเหล็กใต้จานจ่าย มันคือท่อ egr รึเปล่าครับ ถ้าจะเอาออก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 16 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ga15 ไอ้ท่อเหล็กใต้จานจ่าย มันคือท่อ egr รึเปล่าครับ ถ้าจะเอาออก และอุดเลยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ใช่ครับ egr ที่ต่อเข้าเขาควาย เมือ่ผมใส่เฮดเดอร์ก็อุดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้