>>>มาแว้ววว !!! งาน Thonburi Truck Drag สนามที่ 2 ที่รอคอย <<<

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอเปลี่ยนแปลง รุ่น ด่วนค่ะ

ที่ โหลด กติกา ไป เอ พิมพ์ รุ่น xx.28 ผิด

ในนั้น เอ พิมพ์ไปว่า xx.29 เปลี่ยนเปน xx.28 นะค่ะ

เพราะ 28 คือ วันที่แข่งพอดี โอเคตามนี้นะค่ะ

ป.ล. เพิ่ม รุ่น LADY อีก 1 รุ่น แต่ว่า ถ้าเวลาเหลือ จะเปิดให้วิ่งนะ

กติกา รุ่น LADY ขออย่างเดียว ต้องเป็น ผู้ ญ เท่านั้นนะ

อยากหั้ย ใช้รถแข่ง เปนรถกระบะ อ่ะ เขี้ยวไปมั้ย อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2008
  2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จัดไปอย่าไห้ เสียยยยยยย อีกกี่วันหว่า

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหลืออีก 8 วัน วี๊ดดดวิ้ววว ตื่นเต้น

4. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ไกล้ถึงวันงานแล้ว

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    คอมพ์ เสียไป 3 วัน โดนแทงเละ................

เหตุการณ์แบบนี้...เคยเกิดกับผม..มานับไม่ถ้วน...ตั้งแต่...รู้จักกับ คู่หู...นิตยสาร RACE TRUCK......เผลอเป็นไม่ได้..เสียบโค้งใน ตลอด.................

พี่น้องลองดู เอาแล้วกัน.........ลองถามเค้าทั้ง 2 เรื่องสวยๆ สาวๆ ประจําฉบับ..............คู่หู คู่นี้...เงียบสนิท..บอก....ไม่ค่อยรู้ไรเท่าไร......โถ-โถ.....หารู้ไม่............................5-5-5 6-7-8

ส่วนเรื่องสาวๆ ที่..........นายเอก....พูดถึง..ให้ผม..จัดการ..............อยากจะบอกว่า......ผม..มันหมด นํายา นานแล้วครับ.........โน่น.....ลูกพี่ คุณ โน่น................เขาลือ กันทั้ง ซอย สวนผัก ว่า............บ.ก.ต่อ.......เล็ก-สั้น-ขยันซอย............5-5-5

6. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    ที่น้องไผ่บอกว่าถ้าเมียเมียใครสวยก็มาช่วยเป็น....PITTY.....นั้นถ้าไม่ใช้เมียหลวงได้ไหม....พอดีพวกเพื่อนพี่มี....เมียน้อย......สวยๆหลายคน.....ถ้าสนใจพี่ต่อจะช่วยบอกเพื่อนให้....ไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

7. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0

:D:D:D:D:D:D:Dใครหว่า........สงสัย....ไม่เกี่ยวกับผมแน่ๆ.......................................เอ๊ะ-เอ๊ะ...ใครคนนั้นที่พึ่งเดินผ่าน...:D

8. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    พี่โอ๊ต

โชว์รูปซะหลอน เลย เอ เหนรูปตัวเองไม่ได้อ่ะ 5555+ นอนไม่หลับ อิอิ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    พุ่งนี้แว้วววววววววววว วี๊ดวิ้ววววว

10. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ฝนตกก็จะไปครับ ตกได้ก็หยุดได้ สนามที่แล้วก็ตก แล้วก็หยุด สนามมีไฟ จบกี่โมงก็ช่าง เอามันส์เข้าว่าครับ
    ยังไงไปแน่ ทีมงาน TM บางมด สุวรรณ ตาเปี๊ยก พร้อมลูกเล็กเด็กแดง ราวๆ เกือบ 40-50 ชีวิต ไปแน่นอนครับ

11. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    รถไม่พร้อมนอนไม่หลับเซ็งโครต เบรกรั่ว โอ๊ยเครียดดดดดดด

12. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เป็นครั้งแรกครับแดร็กกลางสายฝน ลุ้นดีครับใครออกรอบกำลังดีตั้งลำได้ก่อนค่อยกดเต็มสนุกดี รับที่2สเวิอร์นโอเพ่น โดนไปนิดเดียว

โอกาสหน้าเจอกันอีกครับมันส์ดี เสียดายรุ่น โอเพ่น มีหลายคันซะด้วย

มีรูปมาให้ดูไหมครับอยากเห็นครับ ขอบคุณครับ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เด๋วรูป รอแปบ นะ

14. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ครับเอาแบบน่ารักเยอะๆนะครับ ใสดีครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้