>>>มาแว้ววว !!! งาน Thonburi Truck Drag สนามที่ 2 ที่รอคอย <<<

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มาแว้ววววววววว !!! งาน Thonburi Truck Drag สนามที่ 2 งานแข่งเล็กๆ เด็กๆจัด เด็กๆแข่ง เพื่อให้เด็กๆ ได้ไปร่วมสนุกกัน

รอกันมานาน สำหรับหลายคนที่ พลาดไปในสนามแรก ที่เจอพายุฝนกระหน่ำ ทำให้ไม่เต็มที่เท่าที่ควร ตอนนี้สนามที่ 2 มาแว้ว

กำหนดการ ก็ วันอาทิตย์ ที่ 28 กันยายน นี้ ณ สนามบินพาณิชย์ จ.ราชบุรี ที่เดิม เช่นเคย

รายละเอียดการแข่งขัน รุ่น กติกา คงเดิม มีคะแนนสะสม เช่นเดิม
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=461679

และสนามนี้ ขอย้ำเช่นเดิมนะว่า ถึงแม้ว่า ถ้าวันงานฝนจะไม่เป็นใจ เราก็จะเปิดให้วิ่ง ในรุ่นที่ดูแล้วว่า จะไม่เกิดอันตราย นะคะ ขอให้สมาชิก มาร่วม สนุกกันเยอะๆ นะคะ สนามนี้มีของรางวัล ถ้วยรางวัล และ ความภูมิใจเล็กๆ รอคุณอยู่ เช่นเดิมค่ะ

ติดต่อ สอบถาม รายละเอียด 081-110-3636 เอค่ะ
    และ 081-196-6338 ไผ่

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    >>>ผู้ใจดี......สนับสนุน<<<

และงานนี้ เรามี ผู้ใจดี สนับสนุน กิจกรรม ของคลับเรา มีรายชื่อดังนี้

1.นิตยสาร THE TRUCK
    2.นิตยสาร RACE TRUCK
    3.ร้าน MID WAY นครปฐม พี่โอ๊ต

ขอขอบคุณ ด้วยนะคะ

3. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สำหรับ รถบ้าน ที่ทำมาน้อย โบลูกนิดเดียว

อย่าน้อยใจไป

เรา มีกิจกรรมให้ท่านได้ร่วมสนุกกันด้วย

คือ รุ่น xx.00 นะจ้ะ

และ แบ๊คเก๊ต 20 กะ 18 ให้ได้ มันส์กันสำหรับ รถบ้าน ธรรมด๊า ธรรมดา

ของรางวัล เยอะ สำหรับ 3 รุ่นนี้ ไม่ให้ ผิดหวังกัน รับประกันความมันส์ ค่ะ

4. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ

5. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ทีมงาน Truck Monster บางมดเรซซิ่ง สุวรรณ บางบอน อู่ตาเปี๊ยก พวกเราไปร่วทสนุกกันแน่นอน ครับ มากันแยะๆนะครับ สนุกๆกัน

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อู่ช่างฟอร์ดไม่พลาดอยู่แล้ว

RA 720 ถูกใจสิ่งนี้
  7. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    งานนี้..มันส์..อีกแล้ว

8. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    555+
    มีรุ่นเราอีกแล้ว 555+

9. หุหุ งานนี้ อู่เล็กๆเด็กๆทำแต่ไม่ธรรมดา ก็ไม่พลาดเหมือนกันคัฟฟ

10. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ทีมงาน THE TRUCK ของเราก็ไม่พลาดอยู่แล้วครับ

11. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    พี่กร ไม่อยู่ จีนู ก็เลยไม่ไปกัน ไม่คบทีม ค๊าบบบ

12. sumoX

sumoX New Member Member

41
    0
    0
    มาแล้วหรอกหลังจากที่รอมานาน

13. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อ้าว.......พี่กรไปไหนอ่ะ กรรม.......เศร้าเลย

14. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    มีหลายคน เขามาถาม อยากให้มีรุ่นพิเศษ 2 รุ่น อยากจะมันส์กันมากๆกว่านี้
    เลยจะขอ คะแนนเสียง ว่าเยอะพอที่เราจะเปิดรุ่นได้ไหม โดยคาดว่าจะขอตัดรุ่นประจำที่มีอยู่ออกไป 1 รุ่น ซึ่งมีตัวเลือกไว้ในใจแล้ว เพราะเป็นรุ่นที่ เลิกช้า และ รถน้อย ที่สุดครับ อิอิ
    ก็เท่ากับว่า จะเป็น 12 รุ่น การแข่งขัน รวมรุ่น XX ไปด้วยแล้วนะครับ (แยะไปไหม อิอิ)
    รุ่นที่ ถามกันแยะเหลือเกิน ตัดใจลำบาก เลยขอเสียงรถที่ใช้รุ่น สเปค ตามนี้ นะครับ

รุ่นที่ 1 คือ รุ่นขวัญใจมหาชน(ชาวแก๊ส) คือ รุ่น LPG ครับ
    รุ่นที่ 2 คือ รุ่น TD05 อ่ะๆๆๆ รุ่นนี้ รวมหมด ไดเร็ค สเวิล คอมมอนเรล แต่ขอให้เป็นเทอร์โบ TD05 หรือ ยี่ห้อใดก็ได้ แต่สเปค ไม่เกิน TD05 (VF8 - VF10 - Rotary - RB - FJ - Garrettตัวเล็ก - IHI-B52 )เขาว่าคนใช้เทอร์โบ สเปคขนาดนี้มีแยะ จริงไหม ว่ายังไงกันมั่งครับ ถ้าแยะ อยากวิ่งเขาก็จะได้เปิด แล้วทำถ้วยให้

15. อาท origin club

อาท origin club New Member Member

146
    1
    0
    :embarassed:/COLOR]อาทเซอร์วิส อู่ไม่ต้องกูโมเอง เด็กหลังอู่ เจี๊ยบเซอร์วิส

16. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    ใครชอบหอยเล็กๆตอบหน่อยเร็ว อิอิอิ

17. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    เกี่ยวไรมัส พี่โจ้ไงยังอยู่ พี่ไปสัมมนาเขาใหญ่ 27-28 พอดี อดไปตามระเบียบ..55555

18. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    COLORADO RACE TRUCK ขอท้าแข่งกับ L200 เจ้าของร้าน MID WAYถ้ากลัวก็ไม่ต้องมานะเพื่อนโอ๊ต จาก บก. ต่อ โว๊ย :D:D:D:D:D

19. อาท origin club

อาท origin club New Member Member

146
    1
    0
    ไปแน่นอนไม่น่าพลาด

:mad:ไปได้แน่ไปกันเยอะๆๆหละ ว่าแต่เริ่มแข่งกี่ดมงหรอเอ:mad:
    อาทเซอร์วิส&เจี๊ยบเซอร์วิส นครปฐม]
    สมเกียรติดีเซล
    อู่ไม่ต้องกูโมเอง ก็แค่เด็กก้นอู่แต่โมแรงน่ะคับ

20. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    เริ่มรุ่นแรก คือรุ่น xx ราวๆ 11 โมงครับ
    เวลาเดิม แต่เร็วกว่าเดิมหน่อยนึงก็ดีครับ เพราะรุ่นมันแยะขึ้นน่ะครับ
    ท่าทางจะสนุกนะ มีแต่คน wantๆๆ มานานแล้ว

ว่าแต่ พี่โอ๊ต หายไปไหนแล้วครับ โดนท้ากลางแจ้งเลยครับ อิอิ

21. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    หน่วยกล้าตาย MIDWAY

กรุณาอย่ามาท้าลูกพี่ผม ผมหน่วยกล้าตาย เจอกับรถผมได้ กะบะสองล้อบอดี้เดิมใครก็ได้ BOYMIDWAY

22. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จัดปายยยยยยยยย อย่าไห้เสียว

23. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    พี่โอ๊ดครับ....อ่านดีๆนะว่าใครท้า เดี๋ยวเข้าใจผิดคิดว่าเอก เวลายิงจะได้ยิงถูกตัว 5555555555 :cool:

24. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    หนุกหนาน ร้อนแรง แต่หัววันเลยครับ งานนี้
    สงสัยสมาชิกเราจะรอกันมานานจริงๆ อิอิ

25. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

ขอโทษครับ......ไม่ใช่นักเลง..แน่จริง...ล็อกอิน..มาเจอกันหน่อย...อย่าแอบครับ.....ถึงผม..จะมือใหม่..แต่..ดีกรีไม่ธรรมดาครับ.....:D:D

:D:D:Dกลับไปสะกดชื่อ.และ สืบประวัติ.ลูกน้องผม..ให้ถูกก่อน...แล้วค่อยมาเจอผม..รู้จักมั๊ย..BOY MIDWAY.....:D:D:D:D:D:D:D:D:D

อยากถามว่า..นิตยสาร RACE อ่ะ..ใจถึงจริงเปล่า.....แน่จริง....โพสท์รูป..ผู้รับผิดชอบมาเลย.....

ท้าผมแบบนี้.......หาเรื่อง..จะขายชุดคลัทซ์ OS ให้ผม มากกว่ามั้ง....:p:p:p:p:p

เชฟ..คุณ..เค้าว่า..วิ่งแซง..รถ..ต๊อด EVO เบียร์สิงห์ด้วยนิ......โห......หมก.....หมก..จนอืดเลยอ่ะ.................:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

ไปดูแผนที่..ประเทศไทยก่อน..ว่า..จะไป..สนามราชบุรีอ่ะ..คุณ....ต้องวิ่งผ่านนครปฐมเปล่า.......หรือ..คุณ..จะอ้อม..ไปก็ได้นะ.............

ถ้าคุณกลัวผม.............:D:D:D:D

26. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

เปิดตัว..มือขวาผมก่อน.......:eek::eek::eek:

:D:D:D:Dรู้จักมั๊ย.....BOY MIDWAY อ่ะ.......KB ..คันเดียว..เสียวทั้งเมือง......รักรถกว่าเมีย......:D:D:D

ด่าเมีย..ด่าได้.....ด่ารถ...ที่เคารพ....คบ..ไม่ได้......

27. อาท origin club

146
    1
    0
    >>>มาแว้ววว !!! งาน Thonburi Truck Drag

:cry::cry::cry::cry:

28. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    ยังไงก็หนุกครับ
    งานนี้มีครบทุกรสชาต ดังเดิม
    มีการแข่งรถ.....มีการตั้งวงเหล้า....มีการตั้งวงเหล่สาว.....มีการตั้งวงจับเช็ง(แบบขำๆ).....มีการเล่นเช็งข้างแทร็คแบบขำๆ.....มีการดริฟท์เล็กๆน้อยๆ.....มีการโชว์เครื่องเสียงแบบเบาๆ

ยังไงก็ไปสนุกกันแยะๆนะครับ คิดถึงบรรยากาศงานของเรามากครับ คนแยะ แต่เป็นมิตร เป็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทั้งนั้น

ไปกันเต็มที่นะครับ ให้สมกับศักดิ์ศรีที่เขาว่ากันว่า พวกเรา ชาวธนบุรีทรัค แทบจะเป็นคลับรถกระบะแต่ง(ซิ่ง) ที่ใหญ่ และมีจำนวนรถมากที่สุดในประเทศไทย ครับ
    ถึงจะใหม่ แต่ก็ไม่ธรรมดา อิอิ

29. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ร้อนแรงครับ...........ของรางวัล...เบื้องต้น..จากผม..........นํามันเครื่อง HKS......และ.....MOBIL เทอร์โบ..............

ที่เหลือ...เดี๋ยวจัดมาอีก.............จิ๊กเงินเมียก่อน.......

30. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จัดปายยยยยยยย พี่น้อง.........555 หนุกหนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้