ขอเข้าร่วมคลับด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย wUt-Td27, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wUt-Td27

wUt-Td27 New Member Member

47
    1
    0
    ชื่อวุฒ ครับ อายุ 27ปี
    อยู่จรัญ12
    ใช้รถ กระบะนิสัน Td27
    อยู่ฝั่งธนแล้วก็ชอบเข้ามาอ่านตามบอร์ดครับ พอดีเห็นว่าเป็นคลับกระบะที่อยู่ฝั่งธนฯ เลยอยากขอเข้าร่วมคลับด้วยนะครับ อ่านมานานแล้วครับชอบ Thonburi Truck P4 ครับ สถานที่การรับสมัครสนามกีฬาสาย2ช่ายไหม๊ครับ มีค่าสมาชิกหรือค่า สติ๊กเกอร์คลับไหม๊ครับรบกวนรุ่นพี่ในคลับช่วยชี้แนะด้วยครับขอบคุณครับ

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ดีครับ ชื่อ เอ ครับ หรือ เอ 4 M ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ส่วนเรื่องสมัคร เด๋วจะมี เอ ญ มาแนะนำไห้ครับ

3. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ยินดีคับ ผม โชค คับ

4. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ
    ทุกคนใจดี กันเองหมดครับ มาสนุกๆกันนะ

5. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    หวัดดีคับ ชื่อ 1 คับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

6. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    มาเลยครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ผมก้าวครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    โทรหาตา เพาว์เวอร์เรนเจอร์ได้เลย ยินดีต้อนรับคร้าบ

8. wUt-Td27

47
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาต้อนรับนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มาหวัดดีด้วยคนครับ

10. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    หวัดดีอีกคนครับ คืนนี้เจอกันที่มิตติ้งสาย 2ได้เลยครับ

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มะคืน มี มาสมัคร 3 คน แต่เปนของกลุ่ม Truck Monster

คุณเจ้าของกระทู้ มะเหนมาเลยอะค่ะ

12. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ไว้คราวหน้า หรือ ว่างๆก็ได้ครับ ที่นี่มีทุกรูปแบบเลย อิอิ สนุกๆกันน่ะครับ

13. wUt-Td27

47
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับผ๋มเอาเป็นว่าคราวหน้าไมพลาดแน่ครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาต้อนรับนะครับ:)

14. racing.team_641

racing.team_641 New Member Member

34
    0
    0
    หวาดดีด้วยครับ บอยครับ ......

15. สวัดดีด้วยครับ สมาชิกใหม่เหมือนกันคับ

16. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เอ พาสาวๆ มาสมัครบ้างซิ :D แบบว่าสดชื่นอะ

17. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    *-*

18. ยินดีอีก1คัฟ เฟียส คัฟ

19. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    หวาดดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้