หาชิ้นไหนถามได้ครับ จะถ่ายรูปเพิ่มให้ เครื่องติด เกียร์พัง อยู่โคราช...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ณัฐพล ชื่นจันทร์, 8 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    หาชิ้นไหนถามได้ครับ จะถ่ายรูปเพิ่มให้ เครื่องติด เกียร์พัง อยู่โคราช ชิ้นส่วนของรถก็มี ทุกอย่างตามสภาพ

1. จานจ่ายจัดมาคับ

2. มอเตอร์สตาร์ท...คาร์บิว...ปั๊มเพาเวอร์...จานจ่ายครับ...

3. หาตัวชดเชยรอบฝั่งคนนั่ง

4. เพลาขับหรือหัวเพลาทั้งชุดคับ-สภาพดีป่าวคับ

5. จานจ่ายเท่าไหร่คับ

6. ขอราคาคาร์บิวด้วยครับวันอาทิตย์จะแวะไปแถว รรไตรรัตน์

7. จานจ่ายเท่าไหร่ครับ

8. แร็คpowerเท่าไรครับ

9. คอมครับเท่าไร

10. จานจ่ายปิดการขายครับ อยากได้ตัวไหนเพิ่มสอบถามได้ครับ

11. คอมแอร์ดีไหมครับ

12. ของยังเปล่าครับ

13. ต้องการเครื่องครับ

14. ขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ

15. ปั๊มเพาเวอร์ คอมแอร์ คาบู

16. Wasun Trang

Wasun Trang Guest

0
    0
    0
    เรือนไมค์

17. คาบู1 ปั๊มเพาเวอร์ ไดสตาร์ท ติดจองครับ คอมแอร์ไปแล้ว

18. Nattapol Somyos

Nattapol Somyos Guest

0
    0
    0
    คาร์บูยังอยุ่ไหมคัฟเท่าไหร่คัฟ

19. คอล์ยจ่ายไฟ มีไหมครับ

20. มีลูกลอยในถังน้ำมันไม๊

แล็กอยู่ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้