อาการงึกๆงักๆออกตัวเหมือนจะดับเวลายกคันเร่งแล้วเหยียบอีกทีก็กระตุกสาเหตุเกิดจากอะไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กาย กาย, 9 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    อาการงึกๆงักๆออกตัวเหมือนจะดับเวลายกคันเร่งแล้วเหยียบอีกทีก็กระตุกสาเหตุเกิดจากอะไรครับพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ(เรื่องรถผมไม่ถนัดเลยจริงๆครับ)

1. เกียร์ธรรมดาใช่ไหมครับ

2. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
  3. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    โดนสโลนิ่งไหม ลองเช็ค หัวเทียน สายหัวเทียน ดูครับ

4. ไม่เคยถอดเลย

5. รถพี่เป็นค่ะเปลี่ยนหัวงเทียนหายเลย

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เครื่องหัวฉีดหรือคาบูร์ครับ

7. หัวฉีดครับ

8. Toy Vee

Toy Vee Guest

0
    0
    0
    ลองดูสายแวคคัมมีหลายเส้น ถ้ารั่วรถก็ติดๆดับๆครับ

9. ลองขอดรถในที่มืดๆดูสตาทรเครื่องเปิดฝากระโปงหน้ารถดูสายหัวเทียนรั่วกี่เส้น

ครับผมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้