ลูกหมากช่วงล่างของ NV Van มีกี่แบบครับ พอดีจะเปลี่ยนแต่เรียกไม่ถูก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sirot Siriworanan, 17 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกหมากช่วงล่างของ NV Van มีกี่แบบครับ
    พอดีจะเปลี่ยนแต่เรียกไม่ถูก
    อยากเปลี่ยนทีเดียวเลยครับ

1. Taothong Sukree

Taothong Sukree Guest

0
    0
    0
    เคยจัดหนัก เป็นแนวทางตามรายการแนบนี้เลยครับ

2. ที่ผมเคยไปทำ ก็ ลูกหมากปีกนก คันชัก ยางรัดแร็ค กันโครง

ผมมีขายยกปีกข้างละ1000ลูกหมากพร้อมปีกนกของใหม่ค่าเปลี่ยนข้างละ300

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้