สอบถามหน่อยครับตอนนี้แอร์พัดลมออก แต่ไม่เย็น เช็คตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ton Papagkron, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Papagkron

Ton Papagkron Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับตอนนี้แอร์พัดลมออก แต่ไม่เย็น เช็คตรงไหนครับ

2. Rid Nakhonsawan

Rid Nakhonsawan Guest

0
    0
    0
    คอมเเอร์ ทำงานไหม

3. ฟิวล์ รีเลย์ สวิทไดเอ่อ

4. ลมออกแอร์ไม่เย็น คอยหน้าคลัสเสียครับ ผมไปทำมาม่ะวานหมดไป2100บาท รถผมnv1.6

ผมเคย คล้ายๆแบบนี้แหละ ช่างวัดโน่นวัดนี่ บอกสายไฟหลุด ไม่เสียซ๊าก..บาท หาช่างแล้วบอกอาการเขาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้