NV...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Rid Nakhonsawan, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rid Nakhonsawan

Rid Nakhonsawan Guest

0
    0
    0
    NV เครื่องคาบูเวลาสตาร์ทติดแล้วออกตัวเลยจะมีอาการวูบแต่พอขับสักระยะก็ไม่มีอาการนี้เกิดขึ้นจากอะไร

2. รองปรับตั้งจานจ่ายดูครับ และถ้าเครื่องเร่งเกินปรับตัวดันคันเร่งให้เร่งรอบปกติ ครับ

3. เพราะรถผมก็เป็นครับ พอทำก็ใช้ได้ปกติครับ

4. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
  5. Din DragonArt

Din DragonArt Guest

0
    0
    0
  6. Wasit Tungarat

Wasit Tungarat Guest

0
    0
    0
    น่าจะคาบูสกปรกนะ

แก้เรื่องคาร์บู กับ กรอง และ ปั๊มติ๊กครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้