ขอคำแนะนำหน่อยครับ พวงมาลัยเพาเวอร์ หนักมากถ้าเร่งเครื่องช่วยถึงเบาสาเหตุจากอะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Taothong Sukree, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Taothong Sukree

Taothong Sukree Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ พวงมาลัยเพาเวอร์ หนักมากถ้าเร่งเครื่องช่วยถึงเบาสาเหตุจากอะไรครับ

2. Nutwareen Yindee

Nutwareen Yindee Guest

0
    0
    0
    เบื้องต้นเลยครับ. สายพานหย่อน. อาจารย์ในกลุ่มท่านเคยบอก. ส่วนเบื้องลึก รอช่างใหญ่มาตอบครับ. ตามด้วยครับ

3. เช็คสายพานหน้าเครื่องเส้นปั้มเพาเวอร์ว่าหย่อนหรือป่าว

4. ทำที่ละอย่างก่อนครับ

5. Taothong Sukree

Taothong Sukree Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้