รีเลย์ที่วงกลมไปตัดวงจรไหนครับ ใส่รีเลย์เเล้วสตาร์ทไม่ติด ถอดออกสตาร์ทได้เครื่องติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jirapong Raima, 21 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jirapong Raima

Jirapong Raima Guest

0
    0
    0
    รีเลย์ที่วงกลมไปตัดวงจรไหนครับ ใส่รีเลย์เเล้วสตาร์ทไม่ติด ถอดออกสตาร์ทได้เครื่องติด รีเลย์ไม่เสียนะครับ

2. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นรีเลย์ป้ำติกครับไม่แน่ใจของผมต่อตรงแล้วทำสวิทปืดเปิดเอาครับ

3. Jirapong Raima

0
    0
    0
    Ekachai Siriya ขอผมถอดรีเลย์ออกเเล้วสตาร์ทได้นะครับ ใส่ไปเเล้วสตาร์จไม่ได้ไม่มีเสียงสตาร์ทเลย

4. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    รอพี่ในกลุ่มมาบอกผมความรู้ไม่แน่นครับ

5. Jirapong Raima

0
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับขอบคุณมาก

6. Jirapong Raima

0
    0
    0
    อัพพๆๆ มีใครรู้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้