ไฟค้างครับ ปลดเบรคมือแล้ว ก็ยังค้างครับแก้ไขได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุขจิต ป้อมศิลา, 24 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟค้างครับ ปลดเบรคมือแล้ว ก็ยังค้างครับแก้ไขได้ไหมครับ

1. ลองเช็คน้ำมันเบรกก่อนเลยครับ

2. ตรวจเช็คดูระดับน้ำมันเบรคยังครับถ้าระดับน้ำมันเบรคต่ำไฟก็เตือนครับ

3. Sutee Srisai

Sutee Srisai Guest

0
    0
    0
    ระดับน้ำมันเบรคต่ำแน่นอน

4. น้ำมันเบรคคับๆๆจบเรย

5. Chaiwat Janlamud

Chaiwat Janlamud Guest

0
    0
    0
    ลองเชคที่ตัวดึงเบรคมือด้วยครับบางทีสวิสซ์มันค้างก็เป็นได้

6. ผ้าเบรคหมดคับ

7. น้ำมันเบรคน้อย

8. น้ำมันเบรคต่ำครับอย่าลืมดูผ้าเบรคด้วยว่าใกล้หมดยัง

9. ของผมเคยเป็น ถอดดูสวิทซ์ไฟ ก็ไม่ค้าง ไม่รู้ทำใง เลยวิ่งไปอย่างนั้นแหละ มันหายไปเอง งง...555

ขอบคุณครับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้