Dmax พี่ไม่มี มีแต่ Dจังตังเหลือ อิอิ ค่างวดรายเดือนก็ไม่มี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ช่างติ๊ง นนทบุรี, 24 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    Dmax พี่ไม่มี
    มีแต่ Dจังตังเหลือ อิอิ
    ค่างวดรายเดือนก็ไม่มี มีแต่ค่าซ่อมรายวัน555
    #ขอคำแนะนำ
    ไฟหน้ากลมๆที่ใส่กัน เป็นของรุ่นอะไรครับ
    ..

1. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    คันนี้โช๊คสปิงหน้าหลังเดิมไหมครับ โหลดแบบนี้ต้องอัดน้ำมันเพิ่มป่าว

2. ไฟกลมเทพจากยุ่น คือไฟกลมที่หายากและราคาก็สูงนิดนึง นานๆจะมีเข้ามาในไทย ก็ต้องตั้งตารอจัดเอามาอัพรถคู่ใจกัน แต่ใส่แล้วสวยที่สุดในรถรุ่น nv คะ ^_^ ^_^

3. Ingnaka HI

Ingnaka HI Guest

0
    0
    0
  4. พอดีคันนี้ผมพึ่งใด้มาเดือนนึง ก็เริ่มชอบ ขับสนุกดี ใช้งานไว้ขนมอเตอไซ์....ตกแต่งตามชอบใจบ้าง ตอนนี้อยากได้ชุดไฟหน้า

5. Ingnaka HI

Ingnaka HI Guest

0
    0
    0
    มีแคปแต่งสวยค่ะ

6. ไฟกลมต้องพี่คนนี้คับตามดูApichat Uttrapun

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่ไฟวิงโรดก็สวยแล้วคับ

ไฟกลมยิ่งกว่าทอง ขึ้นไม่พอรอมาชาตินึงแล้วววกลุ้มใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้