สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับคาร์บู รูตรงนี้มันมีลูกปืนหรือเปล่าครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 24 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับคาร์บู รูตรงนี้มันมีลูกปืนหรือเปล่าครับ พอดีดูในคลิปเขาว่ามีลูกปืนกันน้ำมันย้อนกลับเวลากดคันเร่ง แต่ของผมแกะออกดูไม่มีคนรับ และมันจะชอบดับเวลาออกตัวครับ แต่ท่อที่ฉีดน้ำมันไม่ตันนะครับพ่นดีอยู่เวลากดลง

1. Nissan NV

Nissan NV Guest

0
    0
    0
    มันเปนสปริ่งนิ กับลูกยางกด หรือเรียกอีกอย่างปั้มเร่งออโต้ ถูกไม่ถูกขออภัย

2. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    มีครับ ลูกปืน ตะแกรง สปริง ลูกยาง ต้องเอาตะแกรงออกถึงจะเจอลูกปืน ถ้าคิดว่าคาร์บูไม่มีปัญหา อีกสาเหตุที่ทำให้เป็นได้คือตั้งไฟผิดจังหวะ ไม่แก่ไปก้อ่อนไป ถ้าจะให้ดีต้องใช้ทามมิ่งไลท ยิงองศาให้ตรงสเปคโรงงาน หัวเทียน กับสายก็มีส่วนน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้