มีเรื่องอยากปรึกษาครับ 1.รถผมไมล์ความเร็วไม่ขึ้นแต่อย่างอื่นขึ้นปกติ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย JaBz B. Chetsadakrit, 23 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องอยากปรึกษาครับ
    1.รถผมไมล์ความเร็วไม่ขึ้นแต่อย่างอื่นขึ้นปกติ
    2.เวลาเลี้ยวยูเทิร์น ยูขวาล้อก็เอียงขวา ยูซ้ายล้อก็เอียงซ้าย
    มันเป็นที่อะไรครับ ซ่อมได้ไหมครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    รัดแหรกหลวม

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เชคช่วงล่าง

3. Vassana Nekko

Vassana Nekko Guest

0
    0
    0
    สอบถามค่ะ รถเร่งไม่ขึ้นค่ะ เหยียบคันเร่งแล้วอืด ไม่ไปเลยค่ะ เป็นเพราะอะไรค่ะ วางเครื่องใหม่ b14 ค่ะ

แล้วไมค์ความเร็วเสียนี่น่าจะเกิดจากอะไรครับต้องเปลี่ยนไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้