พี่ๆ คับ อยากทราบว่า หม้ออลูมิเนียม ฝาพลาสติก แบบนี้ ใช้ดีไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tar Ku Zaa Bkk, 24 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ คับ อยากทราบว่า หม้ออลูมิเนียม ฝาพลาสติก แบบนี้ ใช้ดีไหม

2. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ใช้ได้ครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช้ได้ปกติดคับ แต่พอถึงเวลาของมันก็เสื่อมสภาพตามกาลเวลา

4. Sutee Srisai

Sutee Srisai Guest

0
    0
    0
    ถ้าถึงเวลาพลาสติกมันแตกเสื่อมสภาพแล้ว ตัวรังผึ้งเราไม่รั่วไม่ชำรุด เราก็เลาะพลาสติกออกเปลี่ยนซ่อมได้ครับ

5. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
    คับ ขอบคุนคับ

6. 5000ไม่รวมส่งครับ

7. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    มิเนียมฝาพลาสติก. 2,500
    มีเนียมทั้งลูก. 3,800. ครับ
    มีทุกอย่างเกี่ยวกับหม้อน้ำครับ
    สินค้ารับประกัน 1 ปีเต็มทุกชิ้น

#ร้านกบินทร์บุรีหม้อน้ำ
    081-1596234

เปลี่ยนทั้งทีเอาแบบมิเนียมทั้งลูกไปเลย แต่รถผมเพิ่งเปลี่ยนแบบทองแดงฝาทองเหลือใช้ยาวๆๆๆ 10 ปีสบายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้