ขอบคุณช่างDeawที่ดูแลกันมาตลอดกับคุณภาพและฝีมือ..เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับท่านใดที่มีป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattakay Chaicharoensap, 26 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณช่างDeawที่ดูแลกันมาตลอดกับคุณภาพและฝีมือ..เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับท่านใดที่มีปัญหาเรื่องรถแก้ไม่ตกจบทุกปัญหกับช่างDeawท่าคา...

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    รบกวนครับผมมีปัญหาเรื่องโซ่ราวลิ้นดังครับตอนแรกนึกว่าเป็นลูกปืนไดชารจแต่รือมาดูไม่ใช่ครับเลยเปลี่ยนลูกปืนไปครับผมว่าโซ่มันน่าหย่อนหรือตัวดันโซ่เสียครับรบกวนช่างดิวหน่อยครับอู่อยู่ที่ไหนครับมีเบอร์ติดต่อไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้