ขอรายอันดับวันงานคับ23/8/51

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เกรียงศักดิ์ เชาวน์ดี, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คุณเอคัฟช่วยจัดอันดับและเวลาของแต่ละรุ้นหน่อยคับพอดีไม่ได้ไปอ่า
    อยากรู้ฝีมือช่างไทยแต่เก่งๆกันทั้งนั้นคับเวลาลงเยอะกันมากๆขอบอกว่าสุดยอดจิงสิงค์ควันดำ

1. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    รอเขามาพิมพ์ชัดๆอีกทีครับ
    เท่าที่พอจำได้นะ
    รุ่นไดเร็ค อีสุ ที่ 1 - 2 ก็ ดีแมกซ์ทั้งคู่เลย ร้านเพชรเจริญ มหาชัย เวลาดีสุด 13.6 กะ 13.7 ทั้งคู่เลย อันดับ3 ก็ ช่างหนุ่ม นนทบุรี ดีสุด 14.0 ครับ (เวลาดี รถวิ่งดี ไม่ได้ที่1 แต่เชียร์ครับ เอาใจช่วยลง 13 ไวๆ) อันดับที่ 4 ก็ พันธ์ อู่ช่างฟอร์ด เวลาดีสุด 14.0 เช่นกัน แต่รอบชิงที่ 3 กะช่างหนุ่ม พันธ์ขอ บาย ไปน่ะครับ

รุ่น สตรีทสเวิล ที่ 1-2 ก็ร้านเพชรเจริญ ครับ เวลาดีสุด จำได้ 12.8 กะ 12.9 ทั้งคู่ เช่นกันน่ะครับ อันดับ 3 จำไม่ได้
    แต่รุ่นนี้มีอีกคันที่วิ่ง 12.9 ก็ ไซโคลนขาว ของพี่เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม ครับ วิ่งดีจิงๆ แต่รอบตัดเชือกว่าวเกียร์ไปน่ะครับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆรอด้วยคนคับ

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอ ไม่ได้จดเวลามา อะ ถ่ายแต่รูปอย่างเดียว

ถ้าอยากรู้ คงต้องรอผู้ รู้ มาตอบ หรือไม่ก้อ รออ่านในหนังสือ Race Truck ล่ะกันนะ

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    แล้วทำไมเฟียสไม่ไปหล่ะ ติดหญิงหรอ? เสียดายรถพี่ยุทธเทอร์โบระเบิดตอนซ้อม ไม่อย่างนั้นคงติด1ใน4กะเค้า แล้วเจอกันที่อู่

5. รอดูด้วยครับ

6. รถพี่หนุ่มแน่นอนจิงๆ...เอาใจช่วยลง 13..นะคับพี่

7. เสียดายหว่ารถพี่อาร์ทก็12ปาย13.0เหมือนกัน

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    พี่อาร์ทสู้ๆคับคราวหน้ายังมี อิอิ ช่างหนุ่ม ก้อ14 นิคับ ขอให้ลง13 ด้วยคนคับ จ่ากลอฟ อิอิ

9. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    เป็นกำลัง จาย ไห้ ทุกๆฝ่ายๆครับ ............

10. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    อาร์ทเทอร์โบสู้ๆครับ เอาใจช่วยอยู่เหมือนกัน

11. เช่นกันคับเอาใจช่วยคับขอให้แรงๆขึ้นช่างหนุ่ม

12. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    แรงรอๆกันมั่งดิ เดี๋ยวตามไม่ทัน หุๆๆ

13. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เอาใจช่วย ชาวกะบะสิงห์ควันดำคร้าบ อีกหน่อยเวลาต้องลงอีก สู้ๆๆ

14. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    King Of Diesel ปีนี้ ร้านเพชรเจริญ เอา 12 ต้นๆ เลยนะ หุๆ รอลุ้นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้