..เครื่อง g ใส่โบ rb25 ตูดอะไรแม็ตสุดหรือครับ..หรือใครเคยลองตูด 25 แล้วเป็นไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย tan.tan, 25 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    ..เครื่อง g ใส่โบ rb25 ตูดอะไรแม็ตสุดหรือครับ..หรือใครเคยลองตูด 25 แล้วเป็นไงบ้างครับ..

2. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ตูด 25 ก็ดีครับ แต่ตูด 20 มาไวกว่า จริงๆอยากได้อึด ราคาย่อมเยาแนะนำ 3s ดีกว่าครับ ผมใช้ 25 หมดไป2ลูก แกนขาดซะ ช่างบอกเค้าลองกันว่าหมดแล้ว 3S 7M เหมาะสุดครับ

3. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    แกนขาดเพราะอะไรหรือครับ...??

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2006
  4. eakonee

eakonee New Member Member

18
    0
    0
    เพราะแรงมากคับ อิอิอิ
    ล้อเล่นอย่าคิดมากคับ

5. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    เข้ามาทีอำซะเสีย LOOK หมดนะคุณเอก:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้