ขอประชาสัมพันธ์ สนาม แดร็กราชบุรี

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย boyu, 15 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ขอประชาสัมพันธ์ สนามแดร็ก ที่ราชบุรี หน่อยครับ 402 เมตรเต็มๆ

เสาร์สัปดาห์ที่ 2 ของเดือน ตุลาคม นี้ ครับ

สหยนต์อะไหล่
    Racing Shop By Boy

2. sr boy

sr boy Guest

0
    0
    0
    จัดที่ไหนครับ

3. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ราชบุรีครับ สนามบินพาณิชย์ที่เค้าเลิกใช้ แล้ว เอามาปัดฝุ่น กว้างมาก วิ่ง 402เมตรเต็มๆ แล้วก็มีระยะเบรคให้อีก ยาวววว ๆ 400 เมตร แล้วก็มี นอกแทรกให้ซ้อม มาไม่ถูกโทรถามนะ ครับ 0-1268-8890

4. Orifec_a31

Orifec_a31 New Member VIP

46
    2
    0
    จัดแข่งยังไงบ้าง ไม่เห้นมีข่าวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้