กระทู้อวยพรวันเกิด Resue Club Thailand ครบรอบ 4 ปี

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย E20MHG, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    เนื่องจากคลับจะครบรอบ 4 ปีก่อตั้ง ขอให้เพื่อนๆสมาชิกและบุคคลทั่วไปอวยพรวันเกิดให้ RCT ที่กระทู้นี้กระทู้เดียวนะครับ

2. TERNG_RC003

TERNG_RC003 New Member Member

24
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ RCT โตไวไว ครับ ยั่งยืนยาวนานครับ ผม RCT#6

3. iamaor

iamaor New Member Member

172
    0
    0
    ครบ 4 ขวบแล้วรึเนี่ย ว้าวๆๆๆๆๆๆ

ขอให้ RCT และสมาชิกที่น่ารักทุกคนอยู่ด้วยกัน รักกัน สามัคคีกัน แบบนี้ตลอดไปนะคะ

รัก+คิดถึง+สารพัด.....
    หญิงอ้อ
    RCT # 204 (ยังไม่โดนลบรหัสใช่มั้ยคะเนี่ย อิอิ ... หายไปนานเกิ๊น...)

4. HS8MWD

HS8MWD New Member Member

92
    0
    0
    สุขสันวันเกิดครบรอบ 4 ปี คับ
    ขอให้อยู่กับพวกเราไปนานๆ นะคับ

5. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    อยู่อย่างนี้ตลอดไปนะครับ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ให้อยู่กับพวกเรานานๆๆๆครับผม ดีใจที่ได้เป็นส่วน 1 ครับ

7. RCT#244

RCT#244 New Member Member

9
    0
    0
    บีว่าน่ะค่ะ วันเสารนี้อ่ะก้อเหมาะสมแล้วแต่มันกระทั้นหันไปอ่ะค่ะไม่ได้เตรียมตัวเลย
    อยากไปน่ะค่ะ

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ***** ขอให้ บ้านหลังนี้ RCT เป็นบ้านที่ไว้นอหลับพักกาย ให้สบาย มีเพื่อนฝูงมากมายกายกอง ร่ำรวยมากมิตร และ อยู่ คู่กับเพื่อนพ้อง ที่ มี อุดมการณ์ เดียวกันตลอดไป แรละ นานเท่านาน รักบ้านหลังนี้มาก รักเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคน หากใครเข้ามาอ่าน ขอให้รู้ไว้ ว่าเรา คืน คนบ้านเดียวกัน ครับ *****

9. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ขอให้RCTเติบโตต่อไปเรื่อยๆสามัคคีกันไว้ให้นานๆ..ขอให้สมาชิคRCTทุกคนแข็งและแรง

10. Ronin 01

Ronin 01 New Member Member

26
    0
    0
    ขอให้ทุกคน ที่ อยู่ ใน บ้านRCT นี้ มีความสุข ละอยู่ด้วยกันไป นานๆ นะครับ ปีนี้ก็ปีที่ 4 แล้ว สมาชิกก็เพิ่มมากขึ้น คนในบ้านต้องมีความสามมัคคี บ้านหลักนี้ก็ จะอยู่กับเราไป นานๆ ครับ

11. RCT#078

RCT#078 Guest

0
    0
    0
    ครบรอบ 4 ปี แล้ว ยินดีด้วยครับ
    ผมเข้ามาเป็นสมาชิกปีไหน ก็จำไม่ได้ แต่ได้ รหัส 078
    ตอนแรกนึกว่า 001 จะไม่รับผมซะแล้ว ว.13 มาสอบประวัติกันยาว ๆ เลย
    เพราะสังกัดไม่แน่ชัดนิ ยังไม่ได้แจ้งเกิด ที่ทะเบียนราษฎร์กรุงเทพมหานคร
    แต่ตอนนี้แจ้งเกิดแล้ว และกำลังเติบโต เข้าวันเด็ก จากแรก ๆ ที่ค่อย ๆ คลาน และหัดเดินใหม่
    ขอบคุณทุกคนที่ให้เกียรติ เสมอมานะครับ
    การเข้าร่วมกิจกรรมชมรม ของผม ก็มีดังนี้คับ
    1.มิตติ้งที่หมูกระทะอร่อยจัง 2 ครั้ง
    2.ร่วมบริจาคของที่ จ.กาญจนบุรี
    3.มิตติ้งที่ปั้ม คาลเท็กพงษ์เพชร 2 ครั้ง และสุดท้ายที่โดนไล่ตีตอนขากลับ ตามที่ทุกคนได้รับทราบ
    และคิดว่าชมรมของเราจะเผยแพร่ เจตนารมณ์อันดี กลืนกิน อุดมคติ ที่ผิดของแต่พื้นที่ ให้มาเป็นหนึ่งเดียว คือ ความรักใคร่สามัคคี ช่วยเหลือกัน ไม่แบ่งแยก สี กันอีกต่อไป

ขอบคุณครับ

เอก/RCT@078

12. rinsiam# 099

rinsiam# 099 New Member Member

44
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครบรอบ4ปีก็ขอให้อยู่กับพวกเราไปนานๆเน้อ

13. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    RCT ครบ4ขวบโตขึ้นเรื่อยๆๆๆ

บ้านหลังหนึ่งของพวกเรา ขอหหั้ย RCT อยู่ยาวและนานตลอดไป

มาคนละที่ อยู่กะนคนละแห่ง แต่บ้านหลังนี้เปี่ยมไปด้วยความรัก ความเข้าใจ สามัคคี

14. jackmix

jackmix New Member Member

39
    0
    0
    ขอให้อยู่ไปนานๆ ครับ ยินดีด้วยครับ
    ขอบคุณสำหรับความรู้ที่ได้รับจากชมรมนี้ มากๆ ครับ
    ถ้ามีโอกาสได้เดินทางไปกรุงเทพ จะไปเยี่ยมสมาชิกทางกรุงเทพ บ้างครับ
    ว่าแต่ ว.4 อยู่แถวไหนกันบ้างครับ

15. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    Thank....!!

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ทำให้มีวันนี้ ครบรอบ 4 ปี RCT
    ถ้าไม่มีสมาชิกทุกท่าน วันนี้ก้คงไม่มี RCT เราจะก้าวย่าง
    ไปข้างหน้าอย่างช้าๆและมั่นคง โตตามธรรมชาติ อยู่กัน
    อย่างนี้แบบพี่ๆน้องๆกันตลอดไป..............ขอบคุณอีกครั้ง

Te'@Rescue Club Thailand#1

16. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    ..ตามนี้เลย..​

17. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    โตวัน โตคืน .... อยู่ไปนานนาน ....

ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีความสุขมากๆ

18. Loma158

Loma158 New Member Member

5
    0
    0
    อยากบอกว่าบ้านหลังนี้อบอุ่นมากๆ ถึงจะมาจากคนละที่ คนละจังหวัด คนละอำเภอ คนละตำบล คนละหมู่บ้าน คนละถนน คนละซอย คนละบ้าน มารู้จักกัน สร้างสรรค์สิ่งดีๆให้กับสังคม ถึงแม้โฮสจะช้าไปหน่อย แต่พวกเราก็พยายามกด"รีเฟรช"เข้ามาพูดคุยกัน นับเป็นความพยายามอันยิ่งใหญ่ ผมอยากให้เว็บนี้อยู่คู่กับพวกเรานานๆ แต่พวกเราก็ต้องอยู่กับเว็บนานๆด้วยนะ Happy BirthDay To My Club

19. RescueHatyai@RCT#164

RescueHatyai@RCT#164 New Member Member

32
    1
    0
    โตเร็วๆ แข็งแรงขึ้นเรื่อยๆ คับ

สมาชิกเยอะๆ แบบทวีคูณ เลย นะคับ

น้องๆ คนนี้ จะเป็นคนติดตาม ข่าวสาร ไปเรื่อยๆ คับ

20. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    มีความสุขที่ได้เห็นว่าเรายังเป็นเพื่อนกันอยู่

21. rescuephaphradang

rescuephaphradang New Member Member

7
    0
    0
    ขอให้บ้านหลังนี้มีแต่ความสุข เจริญด้วยวัณณะ สุขขะ พละ สาธุ!!

22. budgetell

budgetell New Member Member

18
    0
    1
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้RCTทุกท่านมีความสุขนะครับ

23. คนอาสา

คนอาสา New Member Member

48
    0
    0
    ครบ 4 ปีแล้วนะ ขอให้พวกเรารักและสามัคคีกัน เพื่อ RCT ของพวกเราจะได้อยู่กับพวกเราชากู้ภัยไปอีกนานๆ ขอให้ทุกสมาชีกทุกท่านและท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม มีความสุขกันมากๆนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้