มิ้ตติ้งครบรอบ 4 ปี Re S cU Club Thaila nd 26 กรกฎคม 2551

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย RCT011, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RCT011

RCT011 New Member Member

36
    3
    0
    สวัสดีครับพี่น้องชาว กู้ภัย ทุกสถานีนะครับ

ขอบคุณสำหรับกระแสการตอบรับ Rescue Club Thailand มาโดยตลอด

ซึ่งเป็นที่น่าดีใจ และยินดีที่ชมรมนี้ได้

ก่อตั้งตั้งแต่ อดีตกาล จนถึงเดือน กรกฎาคม นี้

ก้อมาถึงวันแห่งความ A big ยิ่งใหญ่ ครบรอบ 4 ปี RCT

ด้วยเหตุนี้จึงขอชี้แจ้งร่วมกันในวันเสาร์ที่ 26 กรกฎาคม 2551 นี้

เวลา 1 ทุ่ม เป็นต้นไป.......(ยันเช้าอีก...55555)

:D:D:D:D:D:D:D:D

เชิญร่วมกันพบปะพูดคุยสนุกสถานที่

ปั้มน้ำมันปิโตรนาส พุทธมลฑนสาย 1 เลยปั้มเจทดิจิตัล ไป 2 กิโลเมตร

ก่อนถึงแยกบางแค ตัดถนนเพชรเกษม

เดี๋ยวจะหาแผนที่ให้ ที่ย้ายเพราะปั้มคาร์แท็กคับแคบ

จึงย้ายมาที่ตั้งปิโตรนาสแทน สถานที่กว้างขวางมากครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

เมื่อพบปะกันแล้วอาจรวมกันไปทานอาหารร่วมกันในบริเวณใกล้เคียง

สถานีจะไปสรุปตามความเหมาะสม และ ความเห็นของเพื่อนสมาขิกครับ

ช่วยกระจายเสียงด้วยครับ

หากเพื่อนสมาชิกมีความเห็นเกี่ยวกับ การมิตติ้งครั้งนี้

ใครสะดวกไม่สะดวกยังไง ช่วยชี้แนะด้วยครับ

จะได้เลื่อนหรือย้ายไปวันที่ทุกคนพร้อมเพียงกันครับ

:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2008
  2. RCT011

36
    3
    0
    ถ้าไม่มีอะไรขัดข้อง เวลาและวันตามที่โพสแน่นอนครับ

3. RCT011

36
    3
    0
    ว่ากันไป

4. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    ติดภาระกิจ....คร๊าบบบบบบบบบบ

5. RCT011

36
    3
    0
    นั่นโอ้วสิ้นไป 1 สถานี

6. TERNG_RC003

TERNG_RC003 New Member Member

24
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยก้อช่วย2บาท จ๊ากๆ ดีครับไม่ไกลเกินฝัน

7. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    มีภาระกิจเช่นเดียวกันกะข้างบน

8. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    ไปไกลจัง

9. Ronin 01

Ronin 01 New Member Member

26
    0
    0
    มาแถวๆภาคเหนือ ตอนบนบ้างม่ายได้เหรอ

10. TOUCHSANAI

TOUCHSANAI New Member Member

8
    1
    0
    น่าจะเป็นลานเมืองทองไหญ่ดีไกล้ด้วย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    อาทิตย์นี้ไม่สะดวกครับ นัดปุ๊บปับมาก แถมไกลโคด การเดินทางตอนนี้ไม่สะดวก ~~~

12. rescuephaphradang

rescuephaphradang New Member Member

7
    0
    0
    อย่างนี้ต้องยันเช้าแล้วต่ออีกวัน แห่ะๆๆๆๆ

13. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ผมว่าสมันกระชั้นไปนะครับ

14. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ตามน้ำ...

15. gigs

229
    0
    0
    เอาเรือไหม..ได้สะดวกตาม...

16. rescue_dew

rescue_dew New Member Member

112
    0
    0
    โห้ย..มิสตง มิสติ้ง

นู๋ม่ายเคยรุ้เรื่อง

ป๊ามะเคยโทรหา

เจ๊ก้อเงียบ

เด๋วถ้าพลาดงานมิสติ้งไปใครรับผิดชอบเนี่ย

ว่าแต่รถใครว่างขอไปดร้วย....

เหอๆๆ

17. RCT#244

RCT#244 New Member Member

9
    0
    0
    พี่ตี่ วันอื่นได้ป่ะอ่ะนู่ไปบ่ได้หมอนัดอ่ะ
    นู๋อยากไปอ่ะ
    เอาวันไหนก้อได้ที่ไม่มช่เสาร์นี้อ่ะพี่

18. YAI 007

292
    0
    16
    ผมว่า วันเสาร์หล่ะเหมาะครับ เพราะพี่ๆหลายคนหยุดงานวันอาทิตอ่ะครับ

19. RCT011

36
    3
    0
    จะอยู่หรือจะล่มมิ้ตติ้งคราวนี้

20. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อืมม ถ้าผมอยู่นะ ไม่มทางที่จะไม่ไป ผมนับถือนะครับที่ถุกท่านไป ส่วนติดภาระกิจ ก็ ส่งเสียงตามสายไปบ้างนะ อยากให้ RCT อยู่ต่อไป ตอนนี้ผมขอเป็นกำลังใจให้ พี่ น้อง ทุกท่าน รักใคร่กลมเกลียวกัน ชมรมเรา ไม่เหมือน ชมรมอื่นๆๆ ที่อยู่จังหวัดเดียวกัน จะได้มารวมกัน มากๆๆ แถมยังติด ว.4 เขต กัน อีก ด้วย ผมเข้าใจ ทุกสิ่ง แต่ ยังไงก็ ขอให้อยู่แบบนี้ต่อไปเถอะ ครับ สร้างมาแล้ว จะลบลงไปก็เท่านั้น ยังไง พวกผม ก็จะนัดคุยกันอีกอยู่ดี แต่จะให้เรียกว่าอะไร คำว่าเพื่อน ยังไม่ลืมเลือน ครับ ( แต่ผมไปไม่ได้อ่ะนะ ครับ รักเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกท่าน ครับ RCT 066 @ โว๊ย ​
    )

21. ตั้น

948
    0
    0
    แม่มยัยแว่นถ้าไม่มาถือว่ากลัวหว่ะ...หุหุหุหุ.....เด็วไปเข้าเวรปั๊มโน้นเลยพอดีวันเวร...หุหุหุหุ(แต่ว่าจาล่มไหมหว่า..คงไม่ล่มม๊าง..เนอะๆๆๆๆ)

22. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    สะดวกก็ไป........

ไปได้ก็ไป ตามสะดวก ถือเป็นการนอกรอบก็แล้วกัน..............

MeetinG HBD RCT ไว้สมาชิกพร้อมๆกันค่อยจัดก็ได้

ยังต้องอยู่กันไปอีกนานชั่วลูกชั่วหลาน....สำหรับ RCT.....​

23. YAI 007

292
    0
    16
    ว่าไงว่างั้นครับ

24. gigs

229
    0
    0
    ...ติดงานเว้ยย...ไม่รู้จะเลิกกี่โมง...ถ้าไปได้ก็เจอกานนน......ไม่ล่มหรอกนอกรอบกันไปเลย...ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะ....ติดงานๆ...​

25. ตั้น

948
    0
    0
    ป๊อด........:D:D:D

26. rinsiam# 099

rinsiam# 099 New Member Member

44
    0
    0
    ไม่รู้ว่าจะได้ไปป่าวติดงานดูลูกค้าที่ร้านเน๊ต

27. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    น่าจาเลื่อนไปเดือนหน้านะครับ หนุ่ย

28. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    กรู อยากไป แต่ ไม่มี ตังค์ นั่งรถไปอ่ะว่ะ

29. ตั้น

948
    0
    0
    รถไฟวุ๊ยตั๋นลงสถานีธรรมสพ....หุหุหุ...แล้วตกลงยกเลิกป่าวหว่ะเนี่ย

30. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    สรุปว่าเป็น นอกรอบ ไปก็แล้วกัน

ใครว่างก็นัดไปเจอกัน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้