มิตติ้งเสาร์ที่16ครับชัวร์ๆไม่มั่วนิ่ม

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 7 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    อาทิตย์กี่โมงคับผม......???????

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เออ กี่โมง
    ไปเมาด้วยคนคร๊าบบบบบ

3. 4 โมงเย็นการไฟฟ้าเหมือนเดิมมั้ยท่านโอ๊ต ;)

4. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ไม่ต้องห่วงฉัน......

5. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ถ้า เพื่อนๆ จะทานเหล้ากัน ไปทานกันวันเสาร์ก็ดีนะคับ..... แต่ถ้านั้งการไฟฟ้า เฉยๆ วันอาทิตย์ ก็ได้คับ

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

`ต า ม นี้ เ ล ย คั บ

ป ล . จ ะ เ ส า ร์ ห รื อ อ า ทิ ต ย์ ก็ 4 โ ม ง คั บ ผ ม

7. a.alpena

376
    2
    0
    เวงกำเสาหรืออาทิตย์เนี่ยอาทิตย์ช่ายไหม.......

8. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    วันไหนไม่สำคัญครับพี่แต่วันวานยังหวานอยู่ อิ อิ:p

9. a.alpena

376
    2
    0
    จัดไปอ้วนอิอิ..หลังมีตติ้งเจอกันหุหุ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก้อ งี้ งัย เสาว์ แด๊ก เหล้า......

อาทิตย์ Meeting อิ อิ อิ

11. a.alpena

376
    2
    0
    เต็มที่กับชีวิตหวะ......

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: จัดไป..

13. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เดี๋ยวจะพาไปเพลินกันคับ เพื่อเพื่อนเพื่อฝันเพื่อวันเกีรติยศว่ะ

14. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ครับพี่ นั่งรถเมย์เสียตัง นั่ง 200 เสียตัว ครับพี่น้อง:)

15. จัดไปคับท่านอ้วนจอมแฉ ปาปารัสซี่ :D

16. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    555 หน่องนั่งรถผมทุกวันมานอนบ้านผมทุกคืนเลย ก๊ากกกก

17. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

ชายแมน กับ หนูหน่อง แม่งขี้งี่ ว่ะ :D

18. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: ใครจะไปเหมือนต้นอะ เห็น งี่เมื่อไหร่ หนีกลับก่อนทุกทีเลย....ทิ้งผมกับแมนให้เผชิญโลกกันตามลำพัง....:confused:

19. chang

4,985
    57
    48
    กู เชื่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้