VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    แล้วเจอกันนะค๊าบ

1. mart_inaction

mart_inaction New Member Member

5
    0
    0
    อยากให้ถึงเร็วๆ อยากไปมากๆคับบบบบบ แล้วเจอกันคับบบบบบบ

2. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    โย่ว

3. RUN V.T.

RUN V.T. New Member Member

6
    0
    0
    แล้วเจอกันนะครับ

4. เหลือเวลาอีก 1 อาทิตย์เท่านั้นนะคร๊าบ

5. tOeY!!@Dream

tOeY!!@Dream New Member Member

9
    0
    0
    ต่อไปนี้คงม่ายได้เห็นเต้ยขับลำส้มแล้วนะพี่ เค้าไปอยู่กับเจ้าของใหม่ละนะครับ...:eek:

6. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เอาจริงดิเนี่ย......นึกว่าพูดเล่นซะอีกนะเนี่ย

7. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ไป ขำ ขำ แล้วกัน เสต็ปไม่ได้ขยับเลย จอดล้างเพิ่มแรงม้าอย่างเดียว เดือนะละ 1อาทิด ที่เหลือมันพังเข้าอู่อย่างเดียวเลย

8. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    แหม๋....ก็แรงซะขนาดน้านนนนนน น่ะ

9. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    แล้วเจอกันนะโน๊ต

10. แล้วจะขับรถอารัยต่อล่ะเต้ย

11. แล้วอย่าลืมพาพวกที่พิโลกมาด้วยนะโน๊ต

12. อัพซะหน่อย

13. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    งานที่พีระไม่มีแระ.........ลุยที่นี่อย่างเดียวเรย..........อิอิ

ว่าแต่หนังสือพี่ออกแระนะ มี HOT TALK งานเราให้เรียบโร้ยยยยยยยย

14. tOeY!!@Dream

tOeY!!@Dream New Member Member

9
    0
    0
    ถ้าขายได้ก้อคงขับแจสละครับ แต่ตอนนี้ยังขายม่ายได้เลย มีครายสนใจ3ตูผมมั๊ย โทรมาดูรถได้นะครับ 0-666-8-777-0 เต้ย ครับ:D

15. ขอบคุณมากๆคร๊าบเพ่โป้ย แล้วเจอกันนะคร๊าบเพ่

16. อ้าว..........แล้วบอกว่าปายอยู่กะคนใหม่แล้วงัย อารัยว่ะเนี้ย งง

17. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :D :D ขอไปด้วย.........ว่างๆครับ

18. งานนี้ม่ายมีจิมคาน่านะคร๊าบ อิอิ

19. bonus

bonus New Member Member

5
    0
    0
    ไม่ได้ขับฮอนดา แต่ชอบเสียง vtec ไปดูได้ป่าวครับ
    ถ้าไปได้เสียค่าใช้จ่ายป่าว :) :) :)

20. tOeY!!@Dream

9
    0
    0
    เค้าคงยังม่ายอยากเอารถผมหรอกก๊าบ สวยก้อม่ายสวย แรงก้อม่ายแรง เห้อ อิอิ:D

21. tOeY!!@Dream

9
    0
    0
    ม่ายแน่ วันงานอาจเจอกันครับ:D

22. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    ใกล้แล้วเฟ้ย ตื่นเต้น จัง เจอกันครับเพ่น้อง

23. ยินดีมากๆค๊าบ เสียค่าผ่านประตู คนละ 80 บาทมั่งคร๊าบ

24. เอาหน่าๆ แล้วงันเจอกันนะน้อง

25. เจอกันคร๊าบเพ่ อย่าลืมเตรียมสะเบียงปายเยอะๆนะ

26. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :D :D ค้าบผม:D :D

วันเสาร์นี้แล้วนะ อย่านอนเพลินล่ะคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้