VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    ไปด้วยคน รถช่วงล่างพัง อดแข่งดูได้อย่างเดียว

2. มาอัพค๊าบท่านๆ อย่าลืมเตรียมหมวกกันน๊อกไปด้วยนะคร๊าบ

เพราะว่าถ้าไม่มีท่านอาจจะได้แต่นั่งดูอย่างเดียวเด้อ แล้วเจอกัน

3. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    เมียเผลอแแล้วเจอกันงับ อิอิ:D :D :D

4. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    จัดไปแล้วเจอกัน

5. งานนี้รู้สึกว่า จะมีมิตติ้งของคลับต่างๆของฮอนด้าเยอะพอสมควรนะคร๊าบเนี้ย

6. มาอัพหน่อยคร๊าบ

7. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    UP UP.....

8. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ช่วยกัน up งับป๋ม

9. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    up ด้วยคนครับ
    แล้วเจอกันที่สนามครับ

10. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    รางวัล ผู้ชนะที่ 1-2-3 จะได้รับ ถ้วย+รางวัล
    ที่ 4-5 จะได้รับ รางวัล

รางวัลมีอะไรบ้างครับ
    เป็นเงินรางวัลรึว่าของ
    รางวัลครับ ของแต่ง
    รึ ของแต่งสวยงาม

11. P . ครับ

P . ครับ New Member Member

0
    0
    0
    เข้าสมัครหลายครั้งแล้วครับยังไม่เห็นตอบกลบเลย
    อยากได้ สติกเกอร์ HONDA CLUB จำทำอย่างไงครับ

12. P . ครับ

P . ครับ New Member Member

0
    0
    0
    ผมใช้ Accord 90 วางเครื่อง F 22 b ครับ ช่วงลากเกียร์ แต่ละเกียร์ยาวจังเลยกว่าจะ
    เปลี่ยนแต่ละเกียร์ เปลี่ยนกล่องมาแล้ว 2 กล่องครับ ให้คำปรึกษาหน่อยครับ

13. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    up ไปคะ อีก สองอาทิตย์เท่านั้น

14. tOeY!!@Dream

tOeY!!@Dream New Member Member

9
    0
    0
    พี่อ๊อดครับ รถพี่แรงวันแรงคืนเลยนะครับ
    ชาวแคมเดี่ยวมากันเยอะๆนะครับ วิ่งกันเยอะๆสนุกสนาน
    :D

15. เรื่องของรางวัลต้องรอดูวันงานเลยอ่ะคร๊าบว่ามีอะไรบ้าง

แต่ที่แน่ๆ ของเพียบแน่นอน

16. มีข้อสงสัยหรือว่าปัณหาอะไร ลองโทรมาสอบถามได้เลยคร๊าบ

ถ้าผมรู้จะตอบหัยคร่าวๆก้อด้ายนะคร๊าบ ขอบคุณนะคร๊าบ

17. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    อ่ะจัดไป

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เหยๆ ............จะได้ไปวิ่งมั้ยหว่าเรา รอพี่ด้วยนะเต้ย, อ็อด ,,,,,,,,,,,,,,,อิอิ

19. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ค๊าบบบบบบบบบ

20. tOeY!!@Dream

tOeY!!@Dream New Member Member

9
    0
    0
    จะกลับมาวิ่งรึพี่...อิอิ:D

21. ITT_ITT

728
    13
    0
  22. รอเพ่เขาด้วยนะเว้ยเต้ย อิอิ

23. ITT_ITT

728
    13
    0
    UP ตอนเย็น

24. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    ชาวคลับ 3D ครับ เราเอาเป็นวันมีตติ้งนอกรอบไปเลยดีไหมครับ แบบว่าหลังเลิกงานหรือไม่ก็เอาไปจอกรวมกันเลยก็ดีนะครับโอกาสไปมีตติ้งผมไม่ค่อยมีอ่ะครับ ขอบคุณครับผม

25. tOeY!!@Dream

9
    0
    0
    เลิกแล้วพี่ ประกาศขายรถละ ครัยสนใจโทรมาคุยกันนะครับ 0-666-8-777-0 เต้ยครับ อิอิ:D

26. ITT_ITT

728
    13
    0
    UP ตอนเช้า

27. อ้าวเฮ้ย..............ขายทามมัยอ่ะ

28. tOeY!!@Dream

9
    0
    0
    เต้ยคิดว่ามันประสบความสำเร็จในรุ่นแล้วพี่ เลยอยากเลิกละ แต่ใจก้อยังม่ายอยากขายเพราะมีเสต็ปชุดใหญ่อยู่ แต่จำใจต้องขายครับเพราะคงม่ายค่อยมีเวลาแข่งแล้ว คงต้องเรียนก่อนงะ เซ็งเลย ว่าแต่ว่าพี่ช่วยเต้ยซื้อหน่อยจิ....อิอิ :D :D

29. ITT_ITT

728
    13
    0
    ใกล้และๆ

อ้าว.........จามาขายกรูซะงัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้