++ อยากทำให้คะแนนเพิ่มขึ้น ต้องทำยังไงค่ะ ++

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย jib@jib, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    บวก กานๆๆๆ

NIIGATA, CARINA, DEVILMAN และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เข้าหน้าหนาวแล้ว ยังไงรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ทุกท่าน ชาว Rcweb.

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ สำหรับท่านที่บวก + + คะแนนให้นะคร้าบ ! !

CARINA, เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, ^BANK^ และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    มาบวกให้อีกรอบครับ

CARINA และ เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แล้วคะแนนมันจะไปสุดที่เท่าไรครับผม

NIIGATA, CARINA, DEVILMAN และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ตามที่ผมเข้าใจนะครับเมื่อคะแนนขึ้นไปอยู่ที่ 214748XX

ให้สังเกตเลขหลักสิบจะขยับขึ้นทีละ 1 เมื่อโพสครบ 100 ความคิดเห็น

คะแนนจึงไม่มีสิ้นสุดครับ คะแนนหลังจากนี้จะขึ้นอยู่กับการโพสของคุณอย่างเดียว

ถึงจะมีคนเพิ่มคะแนนชื่อเสียงให้ก็ไม่มีผลอะไรกับคะแนน

แต่ถ้ามีคนลบคะแนน อันนี้ผมไม่รู้นะยังไม่เคยเจอ อิอิ :eek::eek::D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2009
    NIIGATA, chai import, CARINA และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ++++++++ บวกกันต่อๆไปค่ะ ++++++++++

อิอิ ดันยาวววววววววววววววว

DEVILMAN, Godz_jr, DUKE_68 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    บวกให้ทุกท่านครับ

CARINA, DEVILMAN, Godz_jr และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. แวะมา +++

CARINA, DEVILMAN, IT และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. +ไปแล้วจร้า~~~

DEVILMAN ถูกใจสิ่งนี้
  9. Godz_jr

523
    25
    0
    แวะมา ++ ครับ ขอบคุณครับ

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แวะมาจ้าา

^BANK^, chai import, CARINA และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    แวะมา+++ครับ

NIIGATA, chai import, CARINA และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    แอบมา+++ ก่อนคริสมาสครับ :D

^BANK^, Godz_jr, CARINA และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. เข้ามาดู เงียบจัง + + +

^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  14. Godz_jr

523
    25
    0
    เข้ามาบวกให้ครับ ขอบคุณครับ

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  15. +++ล่ะจร้า~~~~

^BANK^ และ NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  16. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    จัดกันไปครับ

^BANK^ และ Godz_jr ถูกใจสิ่งนี้
  17. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    +++ บวก บวก บวกครับ +++

CARINA, ^BANK^, NIIGATA และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  18. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ++++++++++ กันไป

CARINA, ^BANK^ และ NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  19. Godz_jr

523
    25
    0
    มา++ครับ

^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  20. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2553 นี้

ขอให้พี่น้องชาว Rcweb จงมีแต่ความสุขยิ่งๆขึ้นไปนะคร้าบ

แวะมา + + ให้ครับ ขอบคุณคร้าบ . . .

21. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ปีใหม่แร้วววววว บวกกันต่อไป บวกกันเยอะๆเลยยยยย

อิอิ

^BANK^, CARINA และ เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  22. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ทำไมกระทู้นี้ไม่ขยับเลยแฮะ

23. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    up up +++

24. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  25. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ขอบคุณมากเลยเพื่อนๆ

^BANK^ และ เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  26. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ขอบคุณมากเลยเพื่อนๆ

27. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แวะมาเยี่ยมชมด้วยคนนะคับ

28. ~ GiftZaaBa'@ ~

1,686
    29
    0
    บวกกันต่อไป++++++++++up up up

แวะมาบวกครับ....+++ ^ ^"

TankEk และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้