ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย MzKore, 29 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MzKore

MzKore New Member Member

12
    0
    0
    ข้าพเจ้ามีนามว่า : ณัฐพล อึ้งประเสริฐ
    นามในยุทธจักร : Ja[ I<
    ท่องยุทธจักรมาจนอายุได้ : 25 ขวบ
    พาหนะคู่ใจ : น้องออสสีทอง พลังขับเคลื่อนล้อหน้า 1500bb เอ๊ย 1500cc
    ตอนนี้อาศัยอยู่ที่ : อ้อมใหญ่ นครปฐม
    E~mail : [email protected]
    โทรศัพท์เคลื่อนที่ไร้สาย : 089-8899058 (มีอะไรก็เมสสาท เอ๊ย เมสเสท หรือ Halloa มาก็ได้น่ะ)
    คติประจำ Drift : Drift ไม่เป็น ~ Drift ไม่ได้ ~ หรือไม่ได้ Drift​

2. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    ยินดีตอนรับครับผม ผมชื่อ แพท
    ติดตามข่าวสารนัดmeeting ใน นี้ได้เลยนะคับ

3. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ยินดีต้องรับครับผม ส่วนผมน่ะชื่อ ซี แต่ก่อนเคยขับ AE ส่วนตอนนี้น่ะเดินเอา ชอบเมาเป็นกิจวัตร ผิดนัดเป็นอาจิณ :D

เรื่องเมา เอ๊ย~! ! ! เรื่องมีทติ้งคงจะใกล้ได้ฤกษ์แล้วล่ะครับ คอยติดตามข่าวสารดูในบอร์ดนะจ๊ะ :cool:

4. MzKore

MzKore New Member Member

12
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยอีกคนนะค่ะ :)

ดิฉันมีนามว่า : นนทกาญจน์ พิมพ์อุบล

ชื่อขำๆ : Nanzy

แต่ชื่อเล่นๆ : Nan

อายุจริงๆ : 22 ปี (แต่ใครๆนึกว่า 18 อิอิ)

พาหนะคู่ใจ : ไม่มีอะค่ะ เพราะไม่ได้เป็นคนขับ อิอิ
    (แต่เป็นคนนั่งข้างๆน้องออสสีทอง พลังขับเคลื่อนล้อหน้าเจ้าค่ะ อิอิ :rolleyes: )

ที่พำนักพักอาศัย : เพชรเกษม 48

E-mail : [email protected]

Mobile : 089-2288580

~ อยากเป็นสมาชิกในคลับนี้ด้วยคนอะคะ แต่ว่าไม่มีรถเป็นของตัวเองอะ ~
    ~ เป็นได้หรือป่าววอ่าค่ะ อิอิ ~ ​

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    อุ้ย คู่หู FF Drift ยินดีต้อนรับครับ

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ยินดีต้อนรับฮะ

7. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    มาเป็นคู่เลย :D

8. u know?...i know

u know?...i know New Member Lady Member

3
    0
    0
    อิอิ

ขอเปงมาชิกด้วยคนเน๊

เปงได้ป่ะเนี่ย

อายุก้อม่ะถึง 18

รถม่ะมีใช้ (รอป๊าซื้อห้าย จาได้ม่ะหร่ายก้อมะรุ้)

ชื่อฝ้ายคร่า อายุ 16 เอง

อยู่จ.เดียวกะพี่ข้างบนรุย ฝ้ายอยุ่นครปฐม

อิอิ แน่นอน รถยังไม่มี ดริฟท์ยังม่ะเปง แต่ชอบอ่า เหงแล้วมันส์ มันเพลินตาดี

ชอบเสียงเวลาล้อมันครูดไปกะถนน ดังดี ควันเต็ม555+

ชอบอ่าชอบ

งานอดิเรกตอนนี้ โหลดคลิปดริฟท์มานั่งดู ชอบอ่า พี่ๆคนไหนมีคลิปดริฟท์

แบ่งปันกันบ้างเน้อ ยังม่ะมีโอกาสให้ดริฟท์ ขอดูก่องก้อยังดี

คุยๆกัลได้คร่า [email protected]

ฝากเนื้อฝากตัวเน๊

ขอเปงมาชิกด้วยคนคร่า

9. pepsi_vios

pepsi_vios New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยกรุณาโพสอีเมลไว้ทีคับ

ผมมีเรื่องปรึกษาพี่ๆหลายๆเรื่องครับ ไม่ว่าเรื่องมิสติ้ง เรื่องรถ เรื่องอายุ เยอะแยะเลย
    ช่วยโพสอีเมลไว้ทีนะครับ

10. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    สวัสดีนะงับ ยินดีที่ได้รู้จักนะงับ ลีงับ civic es งับ

11. hippo_sleek

449
    5
    0
    อีเมล์นี่กดดูในข้อมูลส่วนตัวได้เลย แต่สำหรับผมไม่ออนเลยช่วงนี้ :D

12. ชื่อนัทครับ ชื่อในวงการ "หนึ่งมานะ" ยัง!!!!~

ขอเปนสมาชิกด้วยคนนะครับ ยังดริฟไม่เป็นเลย เคยพยายามหัดแล้ว

แต่พอท้ายรถเริ่มกวาด..ก็จะโดนคนที่นั่งข้างๆตบหัวทิ่มทันที

ยังไงน้องฝ้ายมีอะไรก็ปรึกษาพี่ได้นะครับ มือใหม่เหมือนกัน

13. hippo_sleek

449
    5
    0
    กิ๊บบบบบบ~~! ! ! มาดูไอ้นัทมันเร้ววววว~~~ :D :D :D :D

14. พูดเรื่องอะไรครับพี่ซี...? ผมไม่รู้เรื่อง....

15. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    เ ค้ า ม า กั น เ ป ง คู่ แ ต่ ไ ห ง เ ร า ม า ค น เ ดี ย ว ห ว่ า แ ป่ ว . . . .

16. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0

ปู่คับ นั่นเด็กนะครับ เด๋วจะไม่สบาย ไอดัง คุก ๆ ๆๆ. .. . .ไป ฮี่ๆ:D

17. budgetell

budgetell New Member Member

18
    0
    1
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับแบบว่า บ้าดริฟ อ่ะครับ
    ชื่อพีทครับ ที่พัก พระรามสาม กับ นนทบุรี
    รถที่ใช้ก็เจ้า AE 92 ตัวน้อยๆเครื่องเดิมๆ(คาร์บูพันหกเองนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้