ขอสังกัดด้วยคนได้ไหมคับ KB หอยใหญ่

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย boy <MIDWAY>, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    กะบะเก่าอะคับแต่ไม่รู้ว่าจะรังเกียจกะบะเก่าหรือเปล่าถ้าไม่รังเกียจผมต้องเตรียมเอกสารอะไรมังคับ แล้วผมต้องเสียค่าใชจ่ายเท่าไรคับมีใครพอที่จะแนะนำผมได้บ้างคับ ผมมีชื่อว่าBOY MIDWAY รถผมไม่แรงแต่ก็พอแข่งได้:cool::cool:ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ:mad::mad:

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    โอ้...จำได้คันนี้โหดมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าขับคันนี้มามิตติ้งคงเทห์น่าดูครับ สาย 2 ทุกวันพุธครับ

3. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  4. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    เคยเห็นในหนังสืออ่ะ

5. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    แจ่วว..........

6. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ตัวเเรงนครปฐมเลยนะเนี่ย เชิญเลยคร้าบ

7. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    หืมมมม ม่ายแรงเลยนะนั้น

8. ถ้าคันนี้ไม่แรง รถผมก็คงต้องเลิกวิ่งแล้วมั้งคับ

9. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    เชิญเลยครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ก็แค่ KB แต่แรงว่ะ มาเลยตาบอยทุกวันพุทธสาย2

11. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    BOY MIDWAY

คือมันอย่างนี้คับผมเคยพยายามขับรถของผมไปสาย2ยังไม่ทันจะถึงแม่งโดนตำรวจจับแม่งยัดข้อหาดัดแปลงสภาพรถแถมขอหานำรถไปก่อความวุ่นวายแล้วแม่งก็ยึดรถผมเข้าโรงพักไป1คืนดีนะผมรู้จักกับนายก ไชโย เหลืองมาตราฐาน เลยตำรวจต้องเอารถมาคืนให้ที่บ้าน ผมเลยไม่สามารถนำรถไปหาเพื่อนทุกคนได้ ผมต้องขอโทษเพื่อนที่เขียนความรู้จัก ชักชวนทุกๆคน ด้วยคับ แต่เดือนหน้าไปแน่นอน สัญญา:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:แล้วเพื่อนชื่ออะไรมั่งคับมีใครเล่นแนวเบนซิลบ้างหรือเปล่า ผมอยากจะขอแนวทางการแต่งรถซักหน่อย:teeth::teeth:

12. guru2222

guru2222 New Member Member

35
    1
    0
    วู้วสุดยอดรถเราส่งผักเลย

13. zain_72

860
    10
    0
    ขับรถคันอื่นมาก็ได้คับ ถ้าไม่สดวก เอารถคันนี้มา มาคุยๆกันคับ

ผมชื่อโชคคับ จีนู คร๊าบบบ

14. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    เอาจริงเหรอ ตาบอย อิอิ

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า

เอาถรถคันอื่นขับมามิตติ้งก้อได้ไม่มีปันหา อิอิ

ถ้าวันอาทิตย์ (พุ่งนี้) มาถ่ายรูปลง นิตรสาร ออนไลน์ ได้ยิ่งดีเลย เหอะๆ

ที่พุทธมณฑลอ่ะ ว่างเชิญมาได้เลยน๊า

16. boy <MIDWAY>

35
    0
    0
    เอาจริง

เอาสิคับผมจะได้ดูแนวทีม playeverything ไว้เป็นแนวทาง กะบะดีเซล หรือ เบนซิล ก็ได้นะยิ่งดีเซลแรงยิ่งดีคับเพราะผมตอนนี้รู้สึกว่าเบื่อเบนซิลแล้ว กะว่า10 วิก็จะเลิกแล้วคับ จะเอาเครื่องวิ่ง11วิออก แล้วขึ้นดีเซลคงจะมันน่าดูเห้นบูทได้เยอะดีกะว่าจะเล่น 4D56 คับบูทซัก 60 ปอน ฝังเข็ม 4 หัวคับ ท้ายนี้อย่าลืมส่งรูปสวยสุดมาให้ผมดูนะคับ ขอบคุณมาก:p[

17. zain_72

860
    10
    0
    หุหุ

18. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ขับไม่ได้..ก็....ขึ้น สาลี่ไปสิน้อง...................สปอนเซอร์....ลงทุน...ซื้อให้..ไว้ออกงาน........เอาไว้ไปด้วยกัน...เพราะ...กระบะ.....U.S.A ไซโคลนพี่....ใกล้จะคลอดแล้ว.......ดีเซล..ไม่โบ..ไม่เน้นแรง.....เน้นหล่อ....หัวเดียว......ซื้อมา 3 หมื่น....ซ่อมไป...60,000 แล้ว.........กําลังทําเรื่อง..ขอทะเบียนอยู่...อิ+อิ+อิ....

19. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เดี๋ยวเสร็จเอามาเข้าคลับเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

20. zain_72

860
    10
    0
    เจ่ม....

21. boy <MIDWAY>

35
    0
    0
    ตอบ

ทำไมไม่ตอบถ้าเปิดเข้ามา ดู กรุณาตอบผมด่วน ผมอยากดูรถแรงแต่งแนวๆในแก๊งเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    แด๋วจัดห้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

เขียนใบสมัคร..ไม่เป็น.........:D:D:D:D:D:D

เข้าแล้ว...ต้องเลือกเบอร์ป่ะ............

24. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    โห.โค-ตะระโหดเรย

25. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เห็นอย่างนี้เหอะ แรงนะครับ รอชมสเต็บต่อๆไปครับ

26. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

coming soon....มันกําลังจะมา.....แน่นอน....รถผมครับ..

27. KBคันนี้แรงโคตรๆ

เคยไปดูวิ่งราชบุรีบ่อยๆ

28. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    coming soon....มันกําลังจะมา.....แน่นอน....รถผมครับ..

รอดูครับ

29. zain_72

860
    10
    0
    ตัวโหดมาอีกแล้ววว

30. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    โหด....แต่....ไม่แรง......อิ+อิ+อิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้