กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    คุณเล็กครับ ผมขอรูปที่มิตติ้งด้วยครับ มะทราบว่าสะดวกส่งให้เมื่อไหร่ครับ
    [email protected]

2. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    พี่ส่ง URL Uplink ให้นานแล้วนะ หนึ่งยังไม่ได้หรอ
    งั้นเดี๋ยวพี่ส่งให้ใหม่นะ.....จาดไป

3. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    พี่ทุกคนเปนไงกันบ้างครับ สบายดีกันไหม เปิดเรียนแล้วไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ หุหุ ๆ แวะมาทักทาย

4. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    อยากเมา(เอาจริงแล้วคราวนี้)

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเวะมาทักทาย เป็นไงกันมั่งคับช่วงนี้ เมาไม่ขับนะคับ เหอะๆ

6. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    อิอิ ห่างหายยไปหน่อย งานเข้าจิงๆช่วงนี้ 555

7. arm_motec

96
    1
    0
    เงียบเหงากันจัง ประธานก็หายไปไหนไมรู้ มีตติ้งกันอีกซักรอบดีกว่ามั้ง(แบบว่าอยากเมา)

8. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เอาให้จิงนะครับ คราวนี้โดนหลายกลมแน่ๆๆ

9. lekee45

45
    2
    0
    ดื่มกันเปงกลมเลย.....แล้วผมจะสู้ไหวใหมนี่

10. rufi

rufi New Member Member

13
    0
    0
    หวัดดีครับเป็นไงกันบ้างครับ

11. MinGkaJ

89
    1
    0
    งานเยอะครับ -*-

เหนงานเปนลม เหนนมสู้ตาย 555

12. lekee45

45
    2
    0
    อะนะ......อย่างงั้นเลยหรือหมิง แล้วแถวพระรามห้าที่ไปวันนั้นร้านใหนหว่าเจ๋งใหม เผื่อพี่ไปบ้าง

13. arm_motec

96
    1
    0
    แบบว่าเมื่อวันอาทิตย์ผมออกจากบ้านไปแถวท่าพระ(ไม่ได้เอาซิกม่าไป)ขับมาทางถนนราชพฤกษ์ เจอซิกม่าสีเดียวกับของผมเลย สภาพใกล้เคียงกันแต่!เป็นคุณพี่อายุน่าจะพอสมควรเหมือนกัน(มองไม่ชัด)แล้วผมก้อเลี้ยวออกมาทางเพชรเกษมแต่แกตรง ก็มาเจอรถคุณสันต์อีกคัน ป.ล.รถคุณพี่ท่านนั้นเคยเจอกันหลายครั้งแล้วแต่ไปคนละทางกันทุกที ถ้าใครพบอีกช่วยไปแนะนำคลับเราให้ทีนะครับ(รถคุณพี่ท่านนั้นเหมือนรถผมมาก แต่แกมีล้อแม็กซ์กับปลายท่อซิ่ง)

14. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    งั้นมิตติ้งคราวนี้ ก้อฝั่งธนฯ ไปเลยไงคับ

เด็กฝั่งธนฯ ว่าไงคับ ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

15. lekee45

45
    2
    0
    ชาวฝั่งธนยินดีครับ

16. MinGkaJ

89
    1
    0
    วู้วววๆๆ ว้ายยยๆๆ กริ๊ดดๆๆ ฝั่งธนๆมาช่วยส่งเสียง

17. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    ขอคุยด้วยคนน้าคร้าบ ชื่อตั้มคับ

18. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    จัดมิตติ้งกานวันไหนอีกอะคับอยากเจอทุกๆคนจังคับ

19. buric

117
    2
    0
    หมิง หาสถานที่เลยนะคับ

แบบว่า พี่ไม่ค่อบรู้จักร้านอ่ะ แง่วววววว

พระราม 5 ก้อ โอนะคับ หมิง รู้จักร้านไหนมั่งอ่ะ

20. tumgarant jz

25
    0
    0
    เราน่าจะไปมิตติ้งที่สนาม Bangkok Drag Avenue (คลอง5) กานมั่งอะคับวันที่มีแข่งเสาร์ใหนก็ได้คับสาวตรึม (รู้ๆกานอยู่) อิอิอิอิที่กินเหล้าก็ 0 นะคัฟแถมยังได้ดูรถหลายๆแนวด้วยครับอีกหนึ่งทางเลื่อกนะคับแต่ไม่ได้ไปดูสาวกับกินเหล้าอย่างเดียวนะคับได้ความรู้ด้วยคับอยากชวนพี่ๆและเพื่อนไปจิงๆคับ

21. tumgarant jz

25
    0
    0
    บอร์ทเงียบจังเลยไปใหนกานหมดคับ

22. tumgarant jz

25
    0
    0
    SR DET วิ่งได้ยางอะคับคงแรงน่าดูเอาใจช่วยคับ

23. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    จะนัดเจอกันได้หรือยังอะ ยังไงก็ช่วยกันไปสรุปเรื่องเสื้อด้วยนะครับจะได้ใส่กันเป็นทีม แนะนำให้เป็นฝั่งธนครับ

24. arm_motec

96
    1
    0
    จัดไปตามนั้นครับคุณยะ(จะขายรถแล้วนะครับ)

25. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อยากไปเหมือนกันเเต่ว่ารถวิ่ง 8โล/ลิตร เหอะๆ

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อยากไปเหมือนกันเเต่ว่ารถวิ่ง 8โล/ลิตร เหอะๆ

27. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    มารายงานตัวคร้าฟ วิ่งได้แล้ว ดึงดีจิง ทุกอย่างเดิมหมด อิอิ ๆ ยิงสดแปบ เสียงดังสนั่นจิง ๆ คร้าฟ ตอนนี้กำลังเก็บสายไฟแล้วก้อเกบความเรียบร้อยคร้าฟฟ

28. อาลูโตะ

304
    7
    0
    อยากขาย เหมือนกันครับ เงียบกันเหลือเกิน มิตติ้งเมื่อไหร่สรุปกันได้ยังไงบ้างครับ โซนไหน ผมก็ไม่เกี่ยงครับไปได้หมดครับ เปลี่ยนกันเป็นโซนบ้างก็ดีครับ รังสิตก็มาบ้างนะครับ จะรอท่านทางฝั่งธนมาเยือน

29. Diamond X

274
    5
    0
    รอลงมติคร้าฟ

30. buric

117
    2
    0
    รถวิ่งได้ยังอ่ะ ดิ้ล

วันก่อนไปอู่ ไม่เหน

พี่เค้าบอกไปทำท่ออยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้