กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เม้ากันในนี้นะค๊าฟ :D

จะได้ไม่ต้องไปคุยกันในกระทู้อื่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2008
  2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เงียบหายไปไหนกาน

3. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ง่วง เหงา หาว นอน...........ZZZZZZzzzzzzzzzZZZZZZZ......

4. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เงียบเลยนะวันนี้

5. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    รอมานนานแล้น

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    มา แว้วววว

7. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    เรื่อง ติก เกอร์ กำ ลัง ออก แบบ อ่ะ ใคร มี ไอ เดีย เจ๋ง ๆ ส่ง มา เลย น่ะ
    เอา แค่ คำว่า Sigma & GTO Club เค ไหม
    เสนอ มา หน่อย

8. sigma

sigma New Member Member

12
    2
    0
  9. sigma

12
    2
    0
    GALANT
    SIGMA & GTO club

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  10. stronger

55
    2
    0
    เอาตัวอักษรเท่ๆนะ เออสมาชิกมีกี่คนกันแน่นี่ น่าจะรวมรายชื่อว่ามีครัยบ้างนี่ ว่าดีมั้ย เห็นกลุ่มอื่นทำแบบนี้ล่ะ

11. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

เดียวจะตั้งกระทู้รวมรายชื่อ ใวใว นี้คับ [​IMG]

12. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เเบบนี้ชอบไม เเต่ Speed Osaka ไมต้องเอา ใส่ Club ไปเเถวให้ร้านเค้าทําให้ได้

เเล้วก็ทําสติกเกอร์ลิ้งหน้าเว็บบอร์ทด้วย www.racingweb.net/sigmagtoclub/

13. stronger

55
    2
    0
    จัดปาย

14. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
  15. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ตกลงเอาเเบบที่โพรสนะคับ เป็น Sigma ต่อด้วย Club เเล้วตอนล่างเป็นลิ้งเว็บว่า www.racingweb.net/sigma club รับลองสวย :thumb:

ตอนนี้ผมกําลังจะเเก้ไข club ใหม่คับ คือจะไม่จะ GTO นะคับ เพราะคนใช่น้อยมากๆ ต้องขออภัยด้วยคับ ชื่อ Club ก็คงจะเป็น Sigma Club อย่างเดียวคับ :)

16. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ตกลงเอาตามที่คุยกันนะดิ้ล เเล้วมีไรสงสัยก็โทรมา ฝากด้วย :)

เรื่องสติกเกอร์รถกาตูน ตั้มส่งรูปไปบอร์ทร้าน Art Sticker เเล้ว ทั้งรุ่นตากลม เเละก็รุ่นไฟเหลี่ยม
    คงไม่หน้ามีปัญหาเพราะรูปที่ส่งไปเยอะมากๆ

ที่ดิ้ลไปติดต่อพี่เค้า พี่เค้าบอกว่าเเบบมันน้อยทําอยาก เเต่ตั้มส่งไปเเละรูปเพียบได้เเน่ๆ [​IMG]

17. Diamond X

274
    5
    0
    Thanks ๆๆๆๆ ตั้ม

18. Diamond X

274
    5
    0
    เด๋ว เสด แล้ว เอา มา ไห้ ดู น่ะ

19. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    Ok เดียวรอดู

20. kamashino

kamashino New Member Member

11
    1
    0
    ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ

ชื่อเก่ง ครับ อยู่บางแค ใช้ A161 SR 20 DE ครับ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    โพรสรูปรถให้ดูหน่อยคับ Sigma A161 ผมจําไม่ได้คับว่าตัวไหน :confused:

22. stronger

55
    2
    0
    มีเพิ่มอีกคนแล้น

23. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    มาทีละคนสองคน...เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแว้ววววววว ครับพี่น้อง

24. Diamond X

274
    5
    0
    Sigma CLUB

ติก เกอร์ มา แว้ววว
    ใช้ ได้ ไหม
    อันนี้เปนแบบติกเกอร์ธรรมดา ทำมาไห้ดูกันก่อน
    แต่ถ้าจาเอาจาทำเปน 3M อ่ะ
    ถ้าใครจาเอาโทรบอกด้วยล่ะกันกี่ชุด
    ราคาเด๋วไปสืบราคาติกเกอร์ก่อน่ะแล้วจามาบอก
    0846206082 ดิ๊ลลล

25. Diamond X

274
    5
    0
    ชอบ ไหม ๆๆ แก้ ไข ตรง ไหน เสนอ มา ครับ

26. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    แจ่มเลยครับ ผมเอาด้วยนะครับ

27. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ตกลง 3M ค๊าฟ

สมาชิกท่านใดต้องการโทรมาสั่งใว้ก่อนได้เลยนะคับ

สวยเเล้วดิ้ลล

28. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ยังไงมาช่วยลงมติด้วยนะครับว่าเห็นด้วยหรือไม่ ส่วนผมตกลงครับ

29. sigma

12
    2
    0
    ตรง club เป็นตัวเขียนดีไหมครับ

30. sigma

12
    2
    0
    ถ้าจาใส่สัญลักษณ์ของ sigma ด้วยจาสวยไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้