พี่ครับมีใครเซ็ทAuto Timer เปนมั้งอ่ะครับช่วยที

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kidrv40, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kidrv40

kidrv40 New Member Member

8
    0
    0
    พี่ครับมีใครเซ็ทAuto Timer เปนมั้งอ่ะครับช่วยทีครับ

คือรถผมอ่ะครับ ขับ EVO 6.5 อยู่อ่ะครับแล้วทุกทีก่อนดับเครื่องมันจะ

Auto ไว้อ่ะครับ แล้วที นี้พี่สาวยืมรถไปขับ 2 วัน

กลับมามันไม่Auto แล้วครับ ต้อง เซ็ท เอง กะ มือ

ไม่รุ้ว่าพี่สาวไปปรับอะไรรึป่าว ตอนนี้เรยไม่ Auto ซะแล้วอ่ะครับ

ตอนนี้เซ็งมากอ่ะครับ พี่คนไหนรู้ว่าต้องเข้า ไป เซ็ท ตรงไหน

ช่วยหน่อยน่ะครับ Auto Timer นี่ เปนของ G-reddy น่ะครับ

รุ่นไม่แน่ใจน่ะครับ Full Auto Timer G-reddy

ใครเซ็ทเปนช่วยทีคร้บ ขอบคุนมากๆ ครับ:cry:

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    จะให้เซ็ตยังไงหละครับ แล้วแต่ก่อน ปรับยังไงไว้ จำไม่ได้แล้วหรอ กำ

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ลองดูที่modeดูครับมันน่าจะเซ็ตได้เป็นauto หรือตั้งเวลาได้

พอดีผมใช้HKSมันตั้งง่าย

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่เคยใช้เกรดดี้ซะด้วย

5. kidrv40

kidrv40 New Member Member

8
    0
    0
    คือ ตอน ผม เอา ไป ติด อ่ะ ครับ

ให้ ช่าง เค้า ติด แล้ว เซ็ท เรย ไง ครับ

ไม่ ได้ ดู คือ นี่ ผม ก็ ลอง กด ๆ มัน ทุก ตัว แล้ว อ่ะ ครับ

มัน ก็ ยัง ไม ได้ เซ็ง มาก มาย อย่าง แรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้