XXX ขอร่วมไว้อาลัยให้พี่ m_overkids พี่ๆเพื่อนๆในRCW ด้วยครับXXX

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kae_za, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ่งกับ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ญาติๆ ของพี่เอ็มด้วยนะคับ ขอให้พี่เอ็มหลับให้สบาย

พี่เอ็มเป็นคนอารมณ์เดี ตลก ผม ได้ พบเจอและพูดคุยกับพี่เอ็มแค่2ครั้งแต่ก้ไม่เคยลืมพี่ชายที่แสนดีคนนี้เสมอ

1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

2. JOKE EK

JOKE EK New Member Member

26
    7
    0
    เสียใจด้วยคับ

3. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    เสียใจด้วยครับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0

5. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เช่นกันครับ

6. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณเอ็ม ด้วยครับ จากคนสงขลา ด้วยกัน

7. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0

8. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    และขอให้ดวงวิญญาณของพี่ไปสู่สุขคติครับ

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83

10. Pop FHM

Pop FHM New Member Member

43
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ขอให้ดวงวิญญาณไปสู่สุขติครับ

11. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ขออาลัยแก่การจากไปของ เอ็ม ด้วยนะ............... คิดถึงตอนเจอกันที่หาดฯ ช่วงที่พี่ทำงานอยู่ที่ 3 จชต.

หลับให้สบายนะ พี่ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง :( :(

12. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยคับ

13. noratouch

noratouch New Member Member

16
    0
    0

14. ICE MAN

ICE MAN New Member Member

222
    3
    0
    ไม่รู้จัก...แต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

15. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว แต่เป็น LogIn ที่คุ้นตามาก ก็ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไป และ เสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียนะครับ

16. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ขอแดสงความเสียใจกับครอบครับพี่เอ็มด้วยครับ

17. nok_Ja-1

nok_Ja-1 New Member Member

2,177
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ..

18. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18

19. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  20. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวและญาตมิตรนะคับ

หลับให้สบายนะน้อง

21. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เอ็มและญาติพี่น้องทุกๆท่านด้วยครับ

ส่วนตัวถึงไม่เคยเจอกันแต่ผมก็มักจะโทรไปปรึกษาเรื่อง EG อยู่เสมอๆ และแม้ไม่เคยเจอหน้ากันแต่พี่เค้าให้ความสนิทกับผมมาก ยินดีคุยกับผม ให้ข้อมูลเรื่องรถเป็นชั่วโมงๆเสมอ โทรไปหาทุกครั้งพี่เอ็มจะถามเสมอว่าสบายดีมั้ย? รถเป็นยังไงบ้าง? หรือเรื่องไหนที่เคยคุยกันไว้ ถึงแม้จะนานเป็นเดือนๆ แต่พี่เค้ายังจำได้เสมอ ล่าสุดโทรไปครั้งสุดท้ายไม่น่าเกินเดือนสองเดือนที่แล้ว พี่เค้ายังบ่นๆให้ฟังว่าเสื้อเกียร์แตกอยู่เลย ไม่นึกว่าจะจากไปเร็วอย่างนี้ ตอนแรกยังคุยๆว่าจะซื้อของกับพี่อยู่หลายอย่าง และผมก็กลัวว่าจะซื้อไม่ทัน เพราะของแต่ละอย่างหายากทั้งนั้น แต่เชื่อมั้ยครับ ผมไม่เคยเจอหน้าพี่เค้าซักครั้ง ไม่สนิทกับพี่เค้าเลย แต่พี่เค้าบอกผมว่า "ไม่ต้องห่วงน้อง ยังไงถ้าพี่ขายพี่บอกน้องคนแรกแน่นอน" ผมซึ้งมากครับ ยังคิดอยู่เลยว่าถ้าพี่เอ็มขึ้นมาคราวหน้าว่าจะนัดกินข้าวซักหน่อย

ถึงผมไม่รู้เรื่องว่าเกิดอะไรขึ้น (อุบัติเหตุทางรถยนต์รึเปล่า?) แต่ก็ขอให้พี่เอ็มหลับให้สบายนะครับพี่

GaB

22. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

23. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0

24. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ

25. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18

26. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    หลับให้สะบายน่ะพี่ .......................................................

เสียใจด้วยครับผม :(:(:(

27. moomoo110~panda008

moomoo110~panda008 New Member Member

168
    0
    0

28. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0

29. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับผม จำได้ว่าเคยคุยกันในนี้อยุ๋เลย โทรคุยกันก็เคย

อ่านดูตกใจคับ ไม่เคยคิดว่าจะไวขนาดนี้ คนเคยแลกเปลี่ยนทัศนะ คุยกันอยู่

แม้ว่าโน้ตกับพี่จะรู้จักกันไม่มากแต่ก็ใจหายคับ สู่สุขคตินะคับพี่เอ็มคับ

เสียใจแทนครอบครัวด้วยนะคับ ทำไมมันไวจังเลยคับ ไวเกินไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้