ขอถามเกี่ยวกับการองสเปเซอร์ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย japan_p, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. japan_p

japan_p New Member Member

12
    1
    0
    พอดีรถผมรองสเปเซอร์มาประมาณ2ปีนิดๆแล้วเห็นมันมีสนิมเริ่มขึ้นอยากจะถามว่าอันตรายรึเปล่าครับ หรือจะเปลี่ยนสเปเซอร์ตัวใหม่ดี อายุการใช้งานสเปเซอร์เนี่ยประมาณกี่ปีครับแล้วพอมีที่ไหนแนะนำมั่งครับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    สนิมมาลองหาอะไร กระเทาะๆก่อนดูครับ ว่ามันยังแน่นเปล่า ถ้ามันยังแน่น ถอดออกมา ขับ + พ่นสี ใช้ไปก่อนก็ได้ครับ หรือจะเปลี่ยนเลยก้อแล้วแต่ เน้อ แต่เป็นผม ใช้ต่ออะ อิอิ จนกว่ามันจะเริ่ม งอ เริ่ม มีเสียง ผมถึงเปลี่ยนอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้