เอ้า.....รีบๆโหลดกันนะจะ กับ Anime Initial D ตอน 1-26

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Hilux Drifter, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    :cool: เอ้า.....รีบๆโหลดกันนะจะ กับ Anime Initial D ตอน 1-26
    และอีก 2 ตอน พิเศษ มันส์ดีอะ :eek:

Link ไปที่ web นี้ที่

http://carfreaks.b0nk.net/InitialD/

2. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    สนใจ Initial D 4th Project.D บอกเทพได้น้า ตอนนี้มีอยู่ 7แผ่น เดี๋ยวหาต่อๆ

3. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0

เออเทพ... โต้มีถึงตอนจบของ Initial D 4th เลยนะ
    เอาเปล่าเดี๋ยวถ้าไปที่คลอง 5 เมื่อไหร่จะเอาไปฝากสนใจเปล่า ?

:eek:

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

นู๋ สนใจค๊ะ พี่โต้ ..... ฮิฮิๆๆๆ โหลดเอา มะรู้จะเสร็ดมะไหร่อ่ะ ,,

5. Hilux Drifter

122
    0
    0

ได้เลยตั้ม....จัดให้ :D

เอาหมดเลยเปล่า...........ถ้าเอาทั้งหมดตอนนี้ก็มี

Initial D 1stage 1-26 แล้วก็ 4 stage 11-23
    ( จบตอน AE86 Akina เจอกับ God hand S2000)

ส่วน 2 stage กับ 3 stage มีแบบพากษ์ไทย (ผิดมากๆ มั่วๆ)

เดี๋ยวจะเอาอันใดก็บอกมาเลยนะครับ

จะเอาไปให้ที่สนามคลอง 5

6. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    พี่ครับ ขอบคุณมากครับ ที่เอากาตูนมาให้โหลด
    แต่มันขาดตอนที่ 20 อะครับ
    รบกวนช่วยอัพโหลดให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

7. Hilux Drifter

122
    0
    0
    จัดไปแล้วนะครับ ตอนที่ 20
    เป็นไฟล์ .rmvb (Realplayer)
    ภาพดีแต่เสียงไม่ค่อยดี :p ไม่ว่ากันนะ

ใช้โปรแกรม Rapget v.1.11 ดาวน์โหลด

http://www.megaupload.com/?d=C8SIOVLN

8. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    สนค๊าบบบบ ไปวันไหนบอกด้วยน้าคับ จะได้ไม่เสียเที่ยว อิอิ

9. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

มันใช้แผ่นกี่แผ่นอ่ะพี่โต้ เด่วผมซื้อไปคืนให้

10. jack_rotor

124
    7
    18
    ขอบคุณมากครับ สำหรับตอนที่ 20 อะครับ
    แต๊หว่า เอาโหลดเหมือนเดิมไม่ได้เหรอครับ
    มันโหลดช้าอะครับ แบบใหม่
    โหลดแบบเก่าเร็วมากๆ
    รบกวนหน่อยอะครับ ขอบคุณมากครับ

11. Hilux Drifter

122
    0
    0

มันเป็นเว็บ megaupload หนะ ที่จริงมันต้องเสียเงิน..... จุจุอย่าเอ็ดไปนา

12. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ผมเป็นคนใจเย็นครับงั้นรอก็อปลูกพี่ตั้มแล้วกันน่ะครับ

13. jack_rotor

124
    7
    18
    :( ได้โปรดเถอะครับ
    ขอตอนที่ 20 หน่อยอะครับ
    โหลดไม่ได้จริงๆ อะครับ
    นึกว่าสงสาร อิอิ

14. Hilux Drifter

122
    0
    0

อิอิ..................ผมได้มาใหม่แล้วครับ Stage 2 กะ 3

ชัดดีด้วย Sub Eng อีกต่างหาก

ใครอยากได้ผมว่าถอด Harddisk มาพวงเลยดีกว่ามั้ย

13 GB. นะ write ลง CD มะไหว กลัวพังก่อน

แต่ผมมีตัวต่อแปลง Harddisk IDE เป็น USB 2.0 อยู่หนะ

วันที่ 10 นี้ที่ Auto Car ผมก็ไปด้วย

ใครอยากได้มาเอาไปเลย ไม่คิดตังค์

15. Ken

Ken New Member Member

12
    0
    0
    พี่คร้าบบ..ไม่มีแบบพากย์ไทยหรอครับ คือผมแปลภาษาประกิดไม่ค่อยถูกอ่ะคับเลยดูไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรอ่ะคับ

16. note_naughty

note_naughty Guest

0
    0
    0
    สนใจคร๊าบ

วานไรท์ให้หน่อยได้ไหมครับ อยากดูหามานานแล้ว คิดเงินมาเลย ชอบมากๆ การ์ตูนเรื่องนี้...
    ติดต่อผมได้ โน้ต 081-7132551

17. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    พี่คะ คือว่าอยากได้ อัน Project D อ่ะค่ะ .... ต้องทำไงอ่ะ

18. Offtimus

Offtimus New Member Member

5
    0
    0
    กำลังจะโหลดขอบคุณครับ

19. NicKen

NicKen Member Member

37
    0
    6
    ขอบคุณนะครับ

20. Mzung

Mzung New Member Member

2
    0
    0
    ขอแบบว่าจนจบมีป่าวคราบอยากได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้