ปัญหาน้ำเข้ารถ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย M RB20, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    เนื่องจากประตูหน้ามีน้ำเข้า ทั้งสองด้าน คนขับ มีร้านแนะนำมัยคับ ลงเบอร์ให้หน่อย

ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยย

2. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    เหมือนผมเลยตอนนี้ยังแก้ปัญหาน้ำเข้ารถ ไม่ได้เลยครับ
    ฝนตกออกบ้านไม่ได้เลย555555555

3. bamga_a31

bamga_a31 New Member Member

3
    0
    0
    ซื้อบังโคนมาใส่คับ ของผมก็เป็น ในสุ้มหน้ารถ

4. WooDoo31

WooDoo31 New Member Member

29
    0
    0
    ใจเย็นๆ ค่อยๆไล่ดูครับ ผมก้อเคยเจอกลุ้มใจมาก
    สุดท้ายลองรื้อดูทั้งคันเลย ผ้าหลังคา พรมพื้นรถ
    เพิ่งรู้ว่ามันเข้าทาง 1.สายยางมูนรูฟสั้นเกินไป
    2.ขอบกระจกบังลมหน้า 3.ชุดสายไฟซุ้มล้อ
    4.รูน๊อตโรลบาร์
    แต่ข้อ1 หนักสุดครับ ฝนตกทีเลี้ยงปลาได้เลย
    ลองดูนะครับค่อยๆไล่ไปยังไงต้องเจออยู่แล้ว
    ขอให้โชคดีครับ

5. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    เหมือนกันเลยมันเข้าทางประตูคนขับตรงล่องประตูอะคับไม่รู้ว่ายางมันเสือมหรือเปล่า..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้