ถามเรื่อง ทะเบียน cefiro

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -DeW-(RR), 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ทะเบียน cef a31 ปี 95 น่าจะขายได้สักเท่าไรคับ

แล้ว ซากรถ cef ชน ท้ายมาหนัก น่าจะประมานเท่าไรคับ

ใครพอมีความรู้มั่งคับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ขายพร้อมซากน่าจะได้ ราวๆ 5-7 หมื่นมั้งครับ

3. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    พร้อมซาก ผมเคยซื้อปีเก้าสามมา สามหมื่นครับ

ของพี่เก้าห้าตอนนี้ น่าจะมีห้าหมื่นกะลังสวยครับ เพลทหน้าหลังมีให้นะครับ

4. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ของผม 93 ขายไป40 K.

5. false

false Member Member

37
    3
    8
    อยากเหนจัง ว่าหนักแค่ไหนอ่ะ

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    หนักแค่ไหน ราคา โอ มีคนเอาหมดแหละ ไปยกยันที่ ฮิฮิ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โทรมาคุยกันก่อนได้คับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้