รบกวนอีกรอบครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Anakin, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anakin

Anakin Member Member

39
    0
    6
    :rolleyes:ไฟตัดหมอกหน้าปี 96 พอมีหาใส่ได้มั้ยครับ แล้วใส่อย่างไง
    แล้วไฟท้ายเดิมนี่มีสีเดียวแบบเดียวหรือครับ คือชอบสีขาวแดงแบบตัว lev

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไฟท้ายเอามาใส่ได้เลยครับ ส่วนไฟตัดหมอกหาตรงรุ่นเลยครับ
    มี แบบกลมกับแบบเหลี่ยม เวลาที่ซื้อมามันจะมีขายึดมาให้ด้วย
    ซึ่งที่ตัวกันชนจะมีรูใส่พอดีครับ อ้อ ต้องบากพลาสติกออกหน่อยนึงนะ

3. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    อ๋อไฟท้ายนี่มันใช้ร่วมกันได้ใช่ไหมคะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใช่ครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พวก 96 เค้าคุยกัย อิอิ

6. Anakin

Anakin Member Member

39
    0
    6
    งั้นใครมีของมั่งครับ เท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้