รบกวนเรื่องสายน้ำมันเบนซิน B11 ....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย papa_cat, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papa_cat

papa_cat New Member Member

8
    0
    0
    รบกวนเรื่องสายน้ำมันเบนซิน B11 หน่อยครับ
    พอดีไปเปลี่ยนมา และใช้ไม่นาน สายก็เริ่มแตกลายงา (น่าจะเสื่อม) แล้ว
    รบกวนช่วยแนะนำสายน้ำมัน แบบดีๆ ให้ด้วยครับ (ขอราคา กับร้านที่ขาย ด้วยครับ ผมอยู่แถวนนท์)
    ขอบคุณครับ ขอแถมอีกหน่อยครับ ผมอยากทราบว่าจะซื้อมอเตอร์ฉีดน้ำฝนของ b11
    ได้ที่ไหนได้บ้างครับ

ขอบคุณอีกครั้ง..

2. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    จริงๆแล้ว ผมก็ซื้อตามร้านขายอะไรยนนะครับ (บางไผ่อะไรยน)ส่วนยี่ห้อไม่ทราบเหมือนกันครับ รอผู้รูมาตอบนะครับ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้