ข้อห่วงใยจากการไปร้านล้างอัดฉีด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    วันนี้เลย ร้านแถวๆที่ทำงานเล่นเอาสีที่กระจกลอกเลยอะ :cry: แถมสติ๊กเกอร์คลับหลุดอีกด้วย(สงสัยงานนี้มีรบกวนพี่เบส:D)

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เลิกเข้านานแล้วครับร้านล้างอัดฉีด ตั้งแต่ "อัดฉีด" เอาหมุดล็อคกันสาดหาย แล้วร้านมันทำอะไรไม่ได้เลย กว่าจะมาอันใหม่มาใส่ได้ เหนื่อยเลย

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ของเค้าแรงจริง ๆ เข้าทีไรได้รอยทุกที -*-

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    จะกลับมาล้างเองแล้วครับเซ็งสุดๆ ตอนรับรถเจ้าของร้านไม่อยู่ลูกน้องดั๊นเป็นพม่า เลยคุยกันไม่รู้เรื่อง

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่า บางร้านใช้น้ำฉีดแรงและฉีดใกล้เกินไปคับ วันนี้ไปนั่งดูเค้าล้างเหมือนกันคับ ยังเสียวๆอยู่เลย ถ้าฉีดแบบนั้นแล้วรถเรามีรอยถลอกจากสะเก็ดหินอยู่แล้ว มีหวังสีหลุดเป็นแผ่นแน่

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รบกวนอะไรรึ เธอ อิอิ เด๋วจัดให้:D

7. the_secretest

746
    13
    0
    ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้