อยากได้เว๊ปเกี่ยวกับชุดแต่งรถตู้ของญี่ปุ่นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย SungKung - P R E G I O -, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    กำลัง จะถอย grand wagon ครับ อยากเหงรูปครับ ขอชื่อเว๊ป หน่อยครับ
    มือใหม่ จิงๆ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เวปไม่มีอ่ะครับ ต้องลองเสริจหาเอาน่ะครับ

3. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ซื้อหนังสือ พวกรุ่นตู้ ญี่ปุ่น มีให้เลือกเพียบเลยครับ

ส่วนชุดแต่งของแท้ จากญี่ปุ่น

ราคาย่อมเยาว์ สั่งที่ผมได้เลยครับ อิอิ

089-4550066 โอม ปรึกษาได้ครับ:D

4. mayuct

941
    4
    0
    แหม........เอาทุกอย่างเลยน่ะโอม

5. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    อ่า ชุดแต่ง สั่งได้ แหล่มไปเลย หารถอยู่ครับ อยากได้ grand wagon ครับ

ขอบคุนสำหรับทุกความเห็น มีโอกาสคงได้ เปนลูกค้ากันคับ

6. mayuct

941
    4
    0
    แต่ แกรนวาก้อน นิก็มีชุดแต่งมาจากโรงงานแล้วนิครับ

7. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    กำลังหาให้อยู่ครับ

8. SungKung - P R E G I O -

72
    0
    0
    ชุดแต่งจากโรงงานผมว่า มัน ไม่สะใจ ผมอยากได้ กันชนหน้าเปงชิ้นเดียวกันเลย

กำลัง รอ คนใจดี มาโพส เว๊ปแต่งรถที่ญี่ปุ่นนะคับ ขอบคุง

9. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ขอให้เจอชุดแต่งโดนๆๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้