เจอรถแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย chao_ek, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ดีใจด้วยนะครับ อยากให้ดำเนินคดีให้ถึงที่สุดกับผู้กระทำผิดครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะวะหวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ดีใจด้วยมากๆคะพี่เชาว์ ได้ทำสีใหม่อีกรอบเลย ฮาๆๆ

ของที่หายช่างมันเถอะพี่ ได้รถคืนมาทั้งคันถือว่าโชคดีมากๆแล้วคะ

แต่ถ้าจับตัวคนร้ายได้เมื่อไหร่ โทรบอกด้วยนะพี่ จะไปกระทืบแม่ง :mad:

3. ขอแสดงความดีใจด้วยอีกคนนะค่ะ
    โชคดีมาก ๆ เลยนะเนี้ย
    ขอให้คนที่ถูกขโมยรถ ได้รถกลับคืนมาด้วยเทอญ
    ใครขโมยขอให้มันถูกลงโทษสถานหนัก

4. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ดีใจด้วยครับ

5. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    ดีใจสุดๆนะถ้าเป็นผมเพราะเคยหายเหมือนกัน
    แต่ของผมมาเป็นซากเลยดีใจด้วยคับ

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ดีใจด้วยคับ

7. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ขอร่วมวงกระทืบด้วยครับ :mad:

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใจดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้