ขอรบกวนหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ลูกหมากข้างขวาหน้าคับมันหลวมคับไปหาร้านเขาบอกให้เปลี่ยนเยอะมากกลัวโดนหลอกคับแล้วเราต้อง
    เปลี่ยนอะไรบ้างคับขอรบกวนหน่อยคับ

2. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ราคาไม่น่าแรงนะครับ ไรเสียก็เปลี่ยนจุดนั้น ร้านที่ผมเคยไปทำก็ ซ้ง service
    จากที่พี่ๆแนะนำไปอ่ะครับ ผมว่าเขาฝีมือดีอ่ะ ของก็มีหลายๆเกรดให้เลือก

3. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ซ้ง เซอร์วิส นี้อยู่แถวไหนอ่ะงับ จะได้ลองไปใช้บริการมั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้